Best Pro Gamer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
by tuquynh 14/2/2012, 10:21

» Học tiếng Nhật - Top Globis
by tuquynh 22/9/2011, 10:37

» Học tiếng Nhật - Top Globis
by tuquynh 15/8/2011, 13:46

» Mu Hung Ba SS 6.2 Open Thang 7/2011 Tham gia test ngay de nhan phan thuong hap dan.
by pomelo1 21/7/2011, 12:38

» Mu Hùng Bá SS 6.2 open 12h ngày 16/7/2011 Event siêu hót no wed shop.
by pomelo1 15/7/2011, 02:45

» Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis
by tuquynh 22/6/2011, 16:26

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
by tuquynh 22/6/2011, 16:25

» MU ONLINE, FULL SEASON 2, hệ thống Tân Thủ chưa từng có tại VN
by noheart91 6/3/2011, 09:53

» [Seasion 6 - Bất Tử Mu] Open 9h sáng 5/3/2011 | Server Bất Tử số 1 tại VN
by noheart91 4/3/2011, 11:56

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
by tuquynh 1/12/2010, 19:20

» Tìm việc làm, tuyển dụng hãy đến với Top Globis
by tuquynh 1/12/2010, 19:16

» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới
by tuquynh 1/12/2010, 19:14

» Lớp học tiếng Nhật miễn phí tại Top Globis
by tuquynh 1/12/2010, 19:09

» em moi choi DCQK giup em voi
by kut3.hp 29/9/2010, 14:10

» update oto autosee 1.8
by kut3.hp 29/9/2010, 14:07

» Khóa đàm thoại tiếng nhật mới tại Top Globis
by tuquynh 6/9/2010, 11:57

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis
by tuquynh 6/9/2010, 11:56

» Veteran
by FriendShip 17/8/2010, 09:44

» MU 3D - Thế Giới Huyền Bí
by noheart91 12/8/2010, 22:43

» sap sn Vgame ai di nao
by ChipKaTe 13/7/2010, 10:23

Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo"

blackcatx87
Killsin
MR.LonG_Possible
Admin
havymoon
9 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo" Empty Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo"

Bài gửi by havymoon 14/7/2009, 15:33

http://ttr.diendan.webgame.vn/showthread.php?t=7472

LM Best Pro hiện tại bi giờ có thể xem là không còn có ai đủ quân để đánh nữa và cũng có thể sắp giải tán lm, tại sao LM Về Hưu không đánh lại Catalysm kẻ đã đánh mình, mà lại cất công vào Man để ăn hiếp anh em chúng ta. Cho hã giận ư hay là đang sợ. ^^

Rất cám ơn anh em đã cùng moon chiến đấu trong TBC vừa qua, tuy anh em chúng ta thua LM Về Hưu toàn diện, nhưng dù sao chúng ta cũng an ủi rằng dù quân ta ít nhưng vẫn kiên cường chiến đấu kẻ muốn ăn hiếp ta. Vỗ tay xin hoan nghênh tin thần không biết sợ của của các bạn best.

Được sửa bởi havymoon ngày 16/7/2009, 19:48; sửa lần 1.
havymoon
havymoon

Danh vọng : 0

Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo" Empty Re: Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo"

Bài gửi by Admin 14/7/2009, 22:43

Uhm, chiến sự ác liệt thật.
Moon cố lên nào. Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo" 629724
Admin
Admin
Admin

Danh vọng : 19

https://best-pro-gamer.forumvi.com

Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo" Empty Re: Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo"

Bài gửi by MR.LonG_Possible 15/7/2009, 21:38

Nếu đã thua thì chấp nhận đi, còn nếu ko đừng nói j` vì bạn nói như thế này người ta chỉ thấy bạn ngu thôi:|
Bạn nên xem lại nhé:
Catalysm qua từ châu đánh về hưu là vào hôm thứ 7 thì phải, còn bên VH có mỗi seld ra man là từ chiều thứ 6 cơ, còn mình với love là chẳng may tại cata qua đánh nhưng ko online nên bị ra man chứ chả có chuẩn bị j` cả quân cũng chẳng mang ra nên mình ra man còn bị cái bạn j` j` đó bem chết 12k kỵ.
nhưng mà bạn nói thế này nghe có vẻ hơi vô lý tại vì VH đánh vs best đã gần xong từ TBC tuần trước, còn cata qua từ châu là TBC tuần này, ko hiểu đầu bạn nghĩ cái j` luôn ???
chiến tranh với best đã có từ lâu và bây giờ như kiểu nó thành thói quen ấy, cứ chiều thứ 6 là chuẩn bị tội ra man fam ít res về nuôi quân.
Chốt lại là: bài của bạn chỉ mang tính ngụy biện khi best bị VH đánh Neutral

MR.LonG_Possible

Bài gửi by havymoon 16/7/2009, 08:58

Nghe cách nói chuyện MR.LonG_Possible là biết còn quá trẻ con, không biết có qua 12t chưa nữa, nếu có lớn tuổi hơn thì cũng xin thông cảm nhá, tại tư cách bạn khiến cho người khác hiểu nhầm thôi ^^.

- Xin hỏi bạn "khôn" tới cỡ nào có thể cho người khác biết được không ??? Moon thường nghe người ta nói: người "khôn" chẳng bao giờ chê người khác là kẻ "ngu" cả.
-LM Best mình thua vậy vẫn còn hảnh diện chán, còn hơn là kẻ chỉ biết cúi đầu cho người khác ăn hiếp, rồi chỉ ăn hiếp lại người mà biết chắc không có khả năng chống cự. Catalysm và còn nhiều bạn PT khác sẽ còn qua hỏi thăm nữa đấy lo mà tăng tội lỗi để chạy vào Man trốn đi ^^.
-Hảnh diện nữa là dù LM có yếu mạnh tới đâu cũng tên "Best Pro" vẫn còn in sâu trong lòng từng mem trong LM. Còn hơn là một mem chơi như thế nào mà cứ đổi hoài cái tên. Không biết sau này nên gọi là Thiên kỳ hay Về hưu hay lại là Luật Rừng nữa hay cứ nói là LM Thập Cẩm đi. ^^
- Có gì ngụy biện đâu, Bạn nói Catalysm đánh Về Hưu từ thứ 7, cho đến chủ nhật mà sao bạn không đánh trả lại là vì sao nhỉ, không gọi sợ thì gọi là gì ??? Mà không hiểu VH "fam ít res" có cần đem pháo đi phá nhà không ??? Hay bị đập quá nên tức tối kéo pháo đi đập nhà ta, mà đập nhà vào chủ nhật thì không gọi "tức tối" thì gọi là gì . ^^
havymoon
havymoon

Bài gửi by Admin 16/7/2009, 11:02

Đã đem theo pháo phá nhà thì ko thể nào gọi là "xin tí res" được mà phải gọi là "xin tí huyết". Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo" 984598

@ Long pót: chú em chọn lại ảnh đại diện khác đi nhé.
Admin
Admin
Admin

Bài gửi by MR.LonG_Possible 16/7/2009, 17:25

Xin lỗi vì đã nói bạn là ngu nhé. Còn rõ ràng là bạn đang nói tránh đi những j` mình nói.
Còn bây giờ nói thế này nhé:
- Bạn bảo là "Xem CB LM PT biết là sao chúng ta bị đánh" và rõ ràng là cata đánh VH vào TBC tuần rồi và tuần vừa rồi bên VH chỉ có mỗi seld ra đánh, còn lại ko ai có chủ định ra man đánh best cả. Đến cả acc của mình ra man cũng để đó cho cái bạn j` j` đó đánh chết quân. Như vậy rõ ràng 1 câu là bạn đã sai về cái topic này và bạn phải thừa nhận.
- Còn điều này ko biết bao nói bao nhiêu lần nữa: bên này chả có j` gọi là ăn hiếp best cả. Rõ ràng cuộc chiến này là tại best gây chiến trước nên VH đánh đến cùng, thế nên đừng có lôi chuyện PT vào đây nữa, PT chả liên quan j` ở đây cả, lúc Vh và best đnáh nhau thậm chí PT còn chưa add VH vào đối địch nhé.
- Rõ ràng VDR post topic đánh VH nên VH mới đánh đến cùng như vậy, thế nên đừng có cứ mở mồm ra là nói VH ăn hiếp.

nếu có rep lại thì rep những cái j` mà tớ nói ấy, đừng nói lan man đi chỗ khác.

MR.LonG_Possible

Bài gửi by MR.LonG_Possible 16/7/2009, 17:27

à còn 1 cái nữa nói với bạn là:
đừng bao giờ nhận xét cái j` về nội bộ LM người khác nếu mình ko biết rõ. Nếu có nói thì hãy nói về cái j` mà 2 LM đang tranh cãi hay đánh nhau ấy.

MR.LonG_Possible

Bài gửi by havymoon 16/7/2009, 20:10

MR.LonG_Possible đã viết:Xin lỗi vì đã nói bạn là ngu nhé. Còn rõ ràng là bạn đang nói tránh đi những j` mình nói.
Còn bây giờ nói thế này nhé:
- Bạn bảo là "Xem CB LM PT biết là sao chúng ta bị đánh" và rõ ràng là cata đánh VH vào TBC tuần rồi và tuần vừa rồi bên VH chỉ có mỗi seld ra đánh, còn lại ko ai có chủ định ra man đánh best cả. Đến cả acc của mình ra man cũng để đó cho cái bạn j` j` đó đánh chết quân. Như vậy rõ ràng 1 câu là bạn đã sai về cái topic này và bạn phải thừa nhận.
- Còn điều này ko biết bao nói bao nhiêu lần nữa: bên này chả có j` gọi là ăn hiếp best cả. Rõ ràng cuộc chiến này là tại best gây chiến trước nên VH đánh đến cùng, thế nên đừng có lôi chuyện PT vào đây nữa, PT chả liên quan j` ở đây cả, lúc Vh và best đnáh nhau thậm chí PT còn chưa add VH vào đối địch nhé.
- Rõ ràng VDR post topic đánh VH nên VH mới đánh đến cùng như vậy, thế nên đừng có cứ mở mồm ra là nói VH ăn hiếp.

nếu có rep lại thì rep những cái j` mà tớ nói ấy, đừng nói lan man đi chỗ khác.

-Chuyện đánh nhau = lính thì không nói làm gì, thậm chí 2 LM không đối địch nhau cũng đánh nhau bình thường mà, ai trách chuyện đó đâu. Moon nói anh em trong LM Best bị đánh = pháo hôm CN không phải căm tức là gì ??? Sai hay đúng tự bạn coi lại trong lm mình có ai căm tức lôi pháo đi không?
-Còn chuyện có ăn hiếp hay không các LM khác cũng biết mà, đâu cần phải biện hộ, hiện tại các thành viên củ cũng ra đi khá nhiều , còn lại một số mem chủ yếu đi farm trại cho vui, ai ăn hiếp mới đánh lại thôi. Vậy thì hà cớ gì phải tăng tội lỗi cao để được vào Man, để rồi kéo pháo đi "farm res", nói chuyện vậy có khuyết phục được ai không? Thà nói rằng muốn kiếm chuyện nghe còn dễ nghe hơn đó.
-Sao Phong Thần không liên quan ở đây, PT là đồng minh của Best, vì thấy Best bị ăn hiếp mà PT add LM Về Hưu vào đối địch cơ mà.
havymoon
havymoon

Bài gửi by Killsin 16/7/2009, 20:30

lại nhiều chuyện với nhau nữa rồi,ma havynoom này,đùng có cái ji cũng kêu PT ra nhé ^^, đùng muợn danh nguời khác mà hù nguời ta chứ bounce
Killsin
Killsin

Bài gửi by MR.LonG_Possible 16/7/2009, 20:43

- Đâu có ai cố ý tăng tội đâu, quân âm lúa đi fam mà bọn nó cứ tố cáo rồi hôm đó cata qua nên mới bị ra man, lại có pháo theo nên tiện thể đánh luôn. Rõ ràng TBC vừa rồi bên này ko có chủ ý ra man nên tôi ra man còn bị cái bạn MinhChuâ thì phải bạn ý bem.
- Ai bảo đã gây sự trước. Bên đó gây chiên trước nhưng lại ko kết thúc thì bên này cứ đánh thôi. Tự dưng được mỏ fam ko sướng à ???
- Sao cứ núp bóng PT thế.

MR.LonG_Possible

Bài gửi by Admin 16/7/2009, 22:45

Thôi đình chiến đi.
Mệt quá !!!
Admin
Admin
Admin

Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo" Empty Thui cho tui xin

Bài gửi by blackcatx87 16/7/2009, 23:00

Cãi nhau mãi không mệt ah` ?! Chuyện wa rồi thì cho wa luôn đi , nhắc lại làm j cho đau lòng nhau chi hỡi anh lol! lol! . Bác Long cứ soi vào moon làm j , người ta thân gái phiêu bạc , tìm chỗ để nương tựa cũng là lẽ tự nhiên . Bác không bão kê cho em nó thì thôi , lại còn ăn hiếp người ta nữa chứ affraid affraid . TBC này đình chiến đi nha , ah bác còn dữ cũa tui cây 3L + ngựa 1L đấy nhá . Rolling Eyes

blackcatx87

Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo" Empty SoiGiaYaMaHa

Bài gửi by hiepsidoi22 16/7/2009, 23:16

mo? mieng. ra noi' nguoi`ta ngu dung' la`can. ba~chi~biet' dung`tu`do' Very Happy

hiepsidoi22

Danh vọng : 1

Bài gửi by Killsin 17/7/2009, 01:28

Admin đã viết:Thôi đình chiến đi.
Mệt quá !!!
Được rồi,tuần này đình chiến,^^,tình hình căng quá Laughing ,có ji cứ từ từ nói hihi
Killsin
Killsin

Bài gửi by Killsin 17/7/2009, 01:30

blackcatx87 đã viết:Cãi nhau mãi không mệt ah` ?! Chuyện wa rồi thì cho wa luôn đi , nhắc lại làm j cho đau lòng nhau chi hỡi anh lol! lol! . Bác Long cứ soi vào moon làm j , người ta thân gái phiêu bạc , tìm chỗ để nương tựa cũng là lẽ tự nhiên . Bác không bão kê cho em nó thì thôi , lại còn ăn hiếp người ta nữa chứ affraid affraid . TBC này đình chiến đi nha , ah bác còn dữ cũa tui cây 3L + ngựa 1L đấy nhá . Rolling Eyes
lại bị thằng Long li gián à,hay tôi đên cho cái giáp 4L với VK 2L nhé sunny
Killsin
Killsin

Hix xem chiến báo PT biết tại sao vừa rồi anh em chúng ta bị đánh "bằng pháo" Empty ^^!

Bài gửi by blackcatx87 17/7/2009, 10:02

Cám ơn bác killsin nhiều lắm ^^! Trước j em vẫn thích tính bác , vui tính lại hòa đồng. Bây j lại ga_lan nữa chứ bounce bounce I love you . yêu wa' lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! . Vũ khí em không cần lắm , chĩ cần anh em vui vẽ với nhau thôi . Game ma` 4 fun đi What a Face

blackcatx87

Bài gửi by Killsin 17/7/2009, 13:19

blackcatx87 đã viết:Cám ơn bác killsin nhiều lắm ^^! Trước j em vẫn thích tính bác , vui tính lại hòa đồng. Bây j lại ga_lan nữa chứ bounce bounce I love you . yêu wa' lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! . Vũ khí em không cần lắm , chĩ cần anh em vui vẽ với nhau thôi . Game ma` 4 fun đi What a Face
ui,tâng bốc tôi như thế tôi lại nở mủi thì sao Very Happy ,nếu cần thì tôi cho muợn cũng đựoc,khi nào trả thì trả,9L 10L thì ko có chứ mấy thứ đó thì đâu khó ji
Killsin
Killsin

Bài gửi by havymoon 17/7/2009, 15:33

Games này thật ra chơi cũng có cái hay của nó, giải trí tốt, quen được nhiều nhiều bạn, nhưng nếu ta cuốn theo vòng xoay của nó thì nó sẽ mất hay đi (mất hòa khí, lại hay cải nhau...). Để moon nêu ra hai đường đi các bạn xem có đúng không???

Đánh nhau (kiếm res) >> Tạo lính nhiều + xây dựng >> Đánh nhau (kiếm res) >> ... Cứ như thế hoài con người ta sẽ dễ kiệt sức và mệt mỏi, nhanh chán game.
Phân tích:
Tạo lính nhiều + nhanh + mạnh (nạp xu) và Thức đêm + canh acc + Farm trại mất sức => Qúa tốn kém tiền bạc và thời gian Ta thiệt nhiều hơn lợi

Đánh trại (kiếm res) >> Tạo lính vừa đủ không bị âm lúa + xây dựng >> Đánh trại (kiếm res) + kết bạn >> ... Cứ như thế bạn sẽ có động lực để mà chơi tiếp (vì không cần canh acc) và có thời gian dành cho các hoạt động phía ngoài mà không sợ quân bị chết đói và không bị ai đánh.
Phân tích:
Tạo lính vừa phải đủ farm trại (không tốn xu) và chat+ kết bạn+ off ở ngoài (quá vui)=> Vừa giải trí và không tốn tiền vô ích, thời gian cũng rộng rãi hơn cho việc học tập và vui chơi giải trí Ta hầu như chỉ có lợi.

Tiện đây hai LM cũng tạm hòa, không đánh nhau nữa. Moon cũng thông báo các anh em là moon tạm thời không chơi game nữa (chỉ tạm thôi, 2 tháng sau quay lại chơi típ ^^) để dành thời gian cho học tập và nghiên cứu. Tuy nhiên thời gian rảnh vẫn lên đây trò chuyện cùng anh em. Acc tạm thời giao cho em trai và bạn giữ.

Thanks
havymoon
havymoon

Bài gửi by Admin 17/7/2009, 19:22

Hehe, phân tích đúng ghê!
Admin
Admin
Admin

Bài gửi by ntdatsv 17/7/2009, 21:06

phân tích rất hay, mình đang đi theo con đường thứ 2 đó, Razz Razz Razz
ntdatsv
ntdatsv

Danh vọng : 9

Bài gửi by makarity 17/7/2009, 21:30

VH cũng chẳng ai nhận thắng đâu các bạn à ! Vì cuộc chiến này VH có phải xem như là trận đánh đâu .. VH không ăn hiếp ai hết < maka này khẳng định điều đó . thế thôi muốn nghĩ sao thì nghĩ . Còn bạn ttlang gì đó trên diễn đàn PT còn đòi dạy VH 1 bài học nữa kìa .. PT đánh VH thì có gọi là ăn hiếp không nhỉ mà đi nói VH ăn hiếp Best ..

Đình chiến hay không maka và L và Kill cũng sẽ hỏi lại anh em thế thôi . Hy vọng bạn moon ăn nói vui vẽ với VH như những bạn khác thì sự việc không đi quá xa thế này đâu.
Thân

makarity

Bài gửi by havymoon 17/7/2009, 21:42

makarity đã viết:Còn bạn ttlang gì đó trên diễn đàn PT còn đòi dạy VH 1 bài học nữa kìa .. PT đánh VH thì có gọi là ăn hiếp không nhỉ mà đi nói VH ăn hiếp Best ..

Hình như bạn nhầm, bạn có thể post đường dẫn ttlang gì đó nói "dạy VH 1 bài học" được không? Tuy bạn ấy không ưa LM bạn thiệt nhưng không bao giờ nói chuyện phách lối như thế đâu. Phong Thần đúng thật sự quá mạnh, nếu bạn không muốn chiến thì có thể thương lượng MC hay PMC bên ấy mà (mà hình như PMC bên ấy trước kia của LM bạn đó).
havymoon
havymoon

Bài gửi by makarity 18/7/2009, 02:48

^^ haha VH chưa hề đối đich với PT tự PT set đối địch thôi à ^^ bạn cứ xem là sẽ rõ . Chiến hay không maka này thương lượng với plk , DY rồi bạn à . Và cũng như thế thôi chiến cứ chiến ^^ . Con link hả . Cái link bạn post lên kìa bạn SmileSmile . Hình như cũng chẳng ai nói chuyện với bạn ấy mà bạn ấy lại nói là đã từng nói chuyện ^^ . Bạn ấy cứ thấy ai dạy VH bài học là vui rồi SmileSmile ttlang cũng ít đụng chạm với VH mà nói cứ như đúng rồi . hay thấy bên VH lên diễn đàn Best nói thế rồi ttlang nghĩ thế SmileSmile

Còn tranh luận thì cũng chả thích gì có gì mới havy qua dd DQQK mà tranh luận chứ không lại có người nói đây diễn đàn Best tôi lại tò mò nữa .

Thôi dừng nói vài câu bạn hiểu thế thôi . PT cũng là 1 LM ỷ mạnh hiếp yếu (theo lời bạn nói với VH chúng tôi) mà thôi ... nên bạn đừng có mà biện hộ thêm làm gì nữa .. ^^ Nên mình chỉ mong bạn đừng nói những lời lẽ VH ăn hiếp Best nữa .. Các bạn tự gây ra thì các bạn tự nhận thì mới gọi là 1 LM chơi đẹp được .

makarity

Bài gửi by havymoon 18/7/2009, 08:34

makarity đã viết:^^ haha VH chưa hề đối đich với PT tự PT set đối địch thôi à ^^ bạn cứ xem là sẽ rõ . Chiến hay không maka này thương lượng với plk , DY rồi bạn à . Và cũng như thế thôi chiến cứ chiến ^^ . Con link hả . Cái link bạn post lên kìa bạn SmileSmile . Hình như cũng chẳng ai nói chuyện với bạn ấy mà bạn ấy lại nói là đã từng nói chuyện ^^ . Bạn ấy cứ thấy ai dạy VH bài học là vui rồi SmileSmile ttlang cũng ít đụng chạm với VH mà nói cứ như đúng rồi . hay thấy bên VH lên diễn đàn Best nói thế rồi ttlang nghĩ thế SmileSmile

Còn tranh luận thì cũng chả thích gì có gì mới havy qua dd DQQK mà tranh luận chứ không lại có người nói đây diễn đàn Best tôi lại tò mò nữa .

Thôi dừng nói vài câu bạn hiểu thế thôi . PT cũng là 1 LM ỷ mạnh hiếp yếu (theo lời bạn nói với VH chúng tôi) mà thôi ... nên bạn đừng có mà biện hộ thêm làm gì nữa .. ^^ Nên mình chỉ mong bạn đừng nói những lời lẽ VH ăn hiếp Best nữa .. Các bạn tự gây ra thì các bạn tự nhận thì mới gọi là 1 LM chơi đẹp được .

Hai câu "Bạn ấy cứ thấy ai dạy VH bài học là vui rồi" khác xa nhau câu "đòi dạy VH 1 bài học" đó bạn.

Bạn tuyettinhlang đã từng nói chuyện với Killsin, lovesinglevn, MR.LonG_Possible, ProVinne. Bạn có thể kiểm chứng lại mà.

Còn chuyện LM Phong Thần đánh các bạn tại vì mấy mem LM bên bạn thách đấu đó, chứ không phải tự nhiên PT set đối địch đâu.
havymoon
havymoon

Bài gửi by ntdatsv 18/7/2009, 09:24

havymoon nhường bạn 1 tí đi, Laughing Laughing , để 2 người không cãi nhau nữa,
chơi game để vui chứ đâu để cãi nhau nhỉ, 2 lm pt và vh không đối địch nhau, mem nào trong 2 lm ngứa tay chân thích đánh nhau thì đánh thôi chứ đâu cứ phải đối địch mới đánh nhau,
ntdatsv
ntdatsv

Danh vọng : 9

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics