Best Pro Gamer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
by tuquynh 14/2/2012, 10:21

» Học tiếng Nhật - Top Globis
by tuquynh 22/9/2011, 10:37

» Học tiếng Nhật - Top Globis
by tuquynh 15/8/2011, 13:46

» Mu Hung Ba SS 6.2 Open Thang 7/2011 Tham gia test ngay de nhan phan thuong hap dan.
by pomelo1 21/7/2011, 12:38

» Mu Hùng Bá SS 6.2 open 12h ngày 16/7/2011 Event siêu hót no wed shop.
by pomelo1 15/7/2011, 02:45

» Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis
by tuquynh 22/6/2011, 16:26

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
by tuquynh 22/6/2011, 16:25

» MU ONLINE, FULL SEASON 2, hệ thống Tân Thủ chưa từng có tại VN
by noheart91 6/3/2011, 09:53

» [Seasion 6 - Bất Tử Mu] Open 9h sáng 5/3/2011 | Server Bất Tử số 1 tại VN
by noheart91 4/3/2011, 11:56

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
by tuquynh 1/12/2010, 19:20

» Tìm việc làm, tuyển dụng hãy đến với Top Globis
by tuquynh 1/12/2010, 19:16

» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới
by tuquynh 1/12/2010, 19:14

» Lớp học tiếng Nhật miễn phí tại Top Globis
by tuquynh 1/12/2010, 19:09

» em moi choi DCQK giup em voi
by kut3.hp 29/9/2010, 14:10

» update oto autosee 1.8
by kut3.hp 29/9/2010, 14:07

» Khóa đàm thoại tiếng nhật mới tại Top Globis
by tuquynh 6/9/2010, 11:57

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis
by tuquynh 6/9/2010, 11:56

» Veteran
by FriendShip 17/8/2010, 09:44

» MU 3D - Thế Giới Huyền Bí
by noheart91 12/8/2010, 22:43

» sap sn Vgame ai di nao
by ChipKaTe 13/7/2010, 10:23

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4

hiepsidoi22
duynam
MR.LonG_Possible
thachtrucphong590
Admin
havymoon
10 posters

Trang 4 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4

Go down

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 4 Empty Re: Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4

Bài gửi by makarity 24/6/2009, 22:34

havymoon đã viết:Nói túm lại một câu này, Từ Châu là đất mấy bạn VH, LM nào vào đất các bạn cứ tự nhiên xữ lý. Man là vùng đất của Best, ai vào Man thì chúng tôi có quyền (đánh hay không là do chúng tôi quyết định). Cứ vậy đi, cãi nhau chi cho mệt (Nước sông không đụng nước giếng). Tuần sau ai LM Best ở Từ Châu lo phù chổ khác, nếu bị đánh gắng mà chịu. VH cũng như thế, mong các bạn đừng ở vùng đất Man của chúng tôi nữa, mất công chúng tôi đánh thì lại nói chúng tôi gây chuyện.
Xem như moon không bàn chuyện này nữa. Nói ít hiểu nhiều, ai không hiểu thì thôi.

Từ Châu không phải đất của VH , VH chơi không vì những cái như thế ... đừng có mà nhãm

makarity

Danh vọng : 0

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 4 Empty Re: Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4

Bài gửi by makarity 24/6/2009, 22:36

hiepsidoi22 đã viết:cái ông maka này bị hâm hay sao ấy lý sự như đàn bà bạn dạy lại thằng em bạn đi ngoài mặt chửi tục bên trong nói làm như lịch sự lắm sao ko lên thẳng diễn đàn mà chửi giống mình mà phải lý sự vậy tính làm công tử bột à Rolling Eyes hỏi xem lúc DungYeu ra man có đánh với tôi ko rồi hãy nói nhé. Thế ngày chủ nhật các bạn dc nghĩ ngơi thoải mái thế mình hẹn thằng nào ra ? dám ko hay là tối thứ 7 rồi vắt đít chạy về TN hết đừng có viện cớ này cớ nọ lúc chết quân thì bảo là đi chơi cúp điện , rồi cái thứ PMC acc mình thì ko dám lấy mà chơi bày đặt nói acc này anh tui anh nọ rồi anh tui nghỉ tui chơi rồi rủ acc đó solo rồi mốt thua thì lại mượn acc rồi bảo mới mua acc đó biết bao nhiêu lý do nhỉ nhìn mà muốn phát ốm What a Face
Riêng đây mình xin nói 1 câu công nhận thứ thiệt : bạn có cái miệng rất ư là nữ tính
ko thua gì mấy con mẹ bán cá ngoài chợ cãi lộn dữ lém 1 miệng chấp 10 mồm Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 4 572820

cúp điện thì cúp điện chết có kêu này nọ không ? đã có đối chứng với MC VDR là HMT chậm kìa..đọc kĩ đi ... Chữi gì ^^ mình nói chuyện mà .. còn bạn chữi là quyền của bạn ..bạn đụng là chữi thì chẳng khác nào 1 thằng thất học đâu bạn à...àh LM mình Cn tuần nào cũng off không rãnh giành thời gian cho game này ..Bên mình chơi game có vui có buồn ... còn cuộc sống ngoài đời nữa ...không phải như bạn giành cả 1 ngày nghĩ cho 1 cái game ..ok hiểu chứ ...

makarity

Bài gửi by thachtrucphong590 25/6/2009, 09:17

makarity đã viết:

À nói bạn biết luôn .. Các bạn có chiến thuật quấy rối khi thành người ta ra Man là bất kể thành viên lớn nhỏ 1 2 thành gì đo cũng farm vào thành quân địch ..thì chúng tôi cũng có quyền đánh những thành nhỏ trước khi đánh những thành lớn ..nên các bạn không thể trách ai được.. nói thế hiểu chứ...?

Theo bạn đánh nhau đẹp là sao ? xấu là sao ? chẳng lẽ mình nói tối nay mình vào lúc xx:hh phút mình đánh thành đó đem theo bao nhiêu quân qua hay sao ? zzz

Bạn nói chúng tôi không đánh quân chủ lực bạn cũng nhầm rồi đó ..chúng tôi phù không gần thôi .. Có lúc gần các bạn lại hưu chiến ...

Những gì VH hay maka này làm sai maka đều có lời xin lỗi đến toàn thể các bạn vậy các bạn nghĩ rằng cái gì các bạn cũng đúng ư ? hay sao mà các bạn liên tục đả kích chúng tôi ?

maka này là 1 người cũng chằng có hơn ai đâu nhưng biết cái gì mình sai và biết cái gì mình đúng và biết tôn trọng đối thủ của mình ..ai đã tôn trọng maka thì maka sẽ không cần thiết tôn trọng lại đâu .

bạn cũng nhìn 2 diễn đàn vehuu và Best đi .. chúng tôi đánh thắng các bạn hoặc bị các bạn đánh đều post lên cả .. còn diễn đàn các bạn chỉ post những chiến báo thắng rồi vô bình luận bôi nhọ người khác (cho nó hết láo ...) chúng tôi chỉ post chiến báo mà thôi có cả thắng cả thua ..

Các bạn rảnh ban ngày ..chúng tôi rảnh ban đêm .. nên không trách cái chuyen gọi là cắn trộm như bạn Soi va havy nói được ... Ban ngày chúng tôi chơi không được sao các bạn không về TN mà đánh .. thậm chí những acc chúng tôi bị chết khi các bạn đánh ban ngày như Long và love... vài chục K kị chúng tôi có kêu các bạn cắn trộm hay không ? tại sao các bạn lại muốn chúng tôi đánh theo các bạn ? bạn nghĩ có vô lý không? trả lời dùm mình cái

mình công nhận dùng từ cắn trộm là k đúng
và cả anh rồng cũng đã nhắc k được nói vậy
mình cũng viết rồi thua ai chả tức rồi nói năng k chừng mực
ai cũng thế, k trừ vh về hưu đâu
về post chiến báo, có thể bạn ít lên dd nên k biết
chứ mình là đứa post ảnh chết quân nhiều nhất đó >,<
nên bạn nói rằng best chỉ có thắng mới post là sai
bạn nói rằng chỉ đem 1 2 thành ra man nên chỉ dám đánh những mem
1, 2 thành của best nghe hơi buồn cười
xét trên khía cạnh binh lực kia !!!!
nói vậy thôi chứ cũng có cái lí của mình
mình chỉ muốn đôi bên bớt căng thẳng hơn thôi
thế thôi
thachtrucphong590
thachtrucphong590

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 4 Empty SoiGiaYaMaHa

Bài gửi by hiepsidoi22 25/6/2009, 12:03

nói thì hay chủ nhật nào cũng off rồi thứ 6 thứ 7 nào cũng đem quân qua đánh đêm Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 4 572820

hiepsidoi22

Danh vọng : 1

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 4 Empty Close dùm MOD ơi

Bài gửi by maidzo_maidzo 25/6/2009, 14:22

Close dùm MOD ơi Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 4 939457 Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 4 939457 Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 4 939457
maidzo_maidzo
maidzo_maidzo

Danh vọng : 10

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 4 Empty Post lại và close !

Bài gửi by Admin 25/6/2009, 14:37

Admin đã viết:
thachtrucphong590 đã viết:
AI CŨNG CHO LÀ MÌNH ĐÚNG THÔI CHẢ AI ĐÚNG AI SAI CẢ!
CHỈ CÓ SỰ HỢP LÍ MỚI ĐÚNG
Nói tóm lại, chỉ có 1 câu này của Thạch Trúc Phong là đúng nhất.

Cuộc chiến với Về Hưu với mục tiêu tăng sức chiến đấu của anh em, tăng tình đoàn kết trong và ngoài LM đã đến lúc kết thúc sứ mệnh lịch sử của nó.

Và ngay từ giờ phút này, thay mặt LM Best-Pro-Gamer, tôi xin tuyên bố:

Chấm dứt chiến tranh với Về Hưu

- Các thành nào của Về Hưu ở Man các bạn vui lòng sám hối về TN, những thành nào không còn chơi, thí dụ như SILENT thì sẽ bị farm(vì ai cũng biết Man thì lượng res có hạn).
- Còn nếu các bạn Về Hưu nào muốn chiến thì chúng tôi sẽ chiều.
- Các bạn nào cứ muốn chấp nhất chuyện vặt vãnh, muốn kéo pháo hay dùng bất cứ thủ đoạn nào chúng tôi cũng sẽ chiều.

===================
Anh em LM Best-Pro mau chóng hồi phục lực lượng và sẵn sàng đánh chiếm thủ phủ Hán Gia.

Thân,
VungDatRong

@Maka:
- Tui thấy ông cứ hay chấp nhất chuyện vặt.
- Best-Pro cũng chiến với Phong Thần rồi, ko tin cứ hỏi DoJinKo, Jame-Bound, Bách Khoa2 và Dũng Yêu thì biết.
Admin
Admin
Admin

Danh vọng : 19

https://best-pro-gamer.forumvi.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 4 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4

- Similar topics