Best Pro Gamer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
by tuquynh 14/2/2012, 10:21

» Học tiếng Nhật - Top Globis
by tuquynh 22/9/2011, 10:37

» Học tiếng Nhật - Top Globis
by tuquynh 15/8/2011, 13:46

» Mu Hung Ba SS 6.2 Open Thang 7/2011 Tham gia test ngay de nhan phan thuong hap dan.
by pomelo1 21/7/2011, 12:38

» Mu Hùng Bá SS 6.2 open 12h ngày 16/7/2011 Event siêu hót no wed shop.
by pomelo1 15/7/2011, 02:45

» Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis
by tuquynh 22/6/2011, 16:26

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
by tuquynh 22/6/2011, 16:25

» MU ONLINE, FULL SEASON 2, hệ thống Tân Thủ chưa từng có tại VN
by noheart91 6/3/2011, 09:53

» [Seasion 6 - Bất Tử Mu] Open 9h sáng 5/3/2011 | Server Bất Tử số 1 tại VN
by noheart91 4/3/2011, 11:56

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
by tuquynh 1/12/2010, 19:20

» Tìm việc làm, tuyển dụng hãy đến với Top Globis
by tuquynh 1/12/2010, 19:16

» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới
by tuquynh 1/12/2010, 19:14

» Lớp học tiếng Nhật miễn phí tại Top Globis
by tuquynh 1/12/2010, 19:09

» em moi choi DCQK giup em voi
by kut3.hp 29/9/2010, 14:10

» update oto autosee 1.8
by kut3.hp 29/9/2010, 14:07

» Khóa đàm thoại tiếng nhật mới tại Top Globis
by tuquynh 6/9/2010, 11:57

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis
by tuquynh 6/9/2010, 11:56

» Veteran
by FriendShip 17/8/2010, 09:44

» MU 3D - Thế Giới Huyền Bí
by noheart91 12/8/2010, 22:43

» sap sn Vgame ai di nao
by ChipKaTe 13/7/2010, 10:23

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4

hiepsidoi22
duynam
MR.LonG_Possible
thachtrucphong590
Admin
havymoon
10 posters

Trang 3 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

Go down

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 3 Empty SoiGiaYaMaHa

Bài gửi by hiepsidoi22 23/6/2009, 17:43

thế cái lúc bạn chat trong YH với maka + rồng + tôi và post bài trên forum best thì sao nhỉ bạn tưởng bạn nói chuyện lịch sự lằm à Very Happy cái thứ như bạn nói thiệt cái thứ khôn nhà dại chợ mà thôi

hiepsidoi22

Danh vọng : 1

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 3 Empty Re: Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4

Bài gửi by havymoon 23/6/2009, 18:31

makarity đã viết:Chỉ thấy đây là diễn đàn Best lại post chiến báo PT mà lại chính là thành viên Best post lên đây rồi tự sướng thật là đáng sợ .

NÓI THẬT QUẢ LÀ KHÔNG CÓ 1 CHÚT BẢN SẮC ĐỂ CHƠI GAME .

Còn nói thật PT chẳng qua lấy mạnh hiếp yếu chứ có gì đâu thắng có đẹp mặt gì không ? Tự mình add VH đối địch , tự đánh VH cũng rồi tự sướng . Các bạn nên nhớ VH chưa hề add PT vào đối địch . Nhìn thì nhìn khách quan chứ nhìn phiến diện ..thấy nó haizz sao á . Bạn havy gì đó ơi ! Bạn thuộc LM thứ 3 mà tự sướng như vậy là không hay ! Bạn cũng đủ tuổi để suy nghĩ ... 1 Lm 100 danh thành đánh với 1 LM 10 danh thành được vinh dự lên cả 1 diễn đàn ., thật là đáng để buồn cười..Các bạn tự khiêu chiến VH , VH trả đũa thì cay cú ... Game for fun của các bạn là thế ..Lâu lâu vào diễn đàn này thấy càng lúc càng đáng sợ ..Trước đây vẫn hay vào vì vui h thì thật là haizzz

Sau này nếu có nghĩ game thì vẫn nhớ mình có đánh với 1 LM Best _ Pro _ Cay Cú ^^ ....

Lâu lắm rồi mới có chút thời gian ghé qua diễn đàn thấy ai kia ... nỗi giận quá xá, không biết có phải giận quá mất khôn không đây. Nói mà moon ngẩm nghĩ lại thấy hơi buồn cười.
Ở đời kẻ này mạnh kẻ khác mạnh hơn, mấy bạn VH đánh kẻ yếu hơn mình thì tất nhiên cũng bị kẻ mạnh hơn đánh lại âu cũng là "chuyện thường ngày ở huyện" ^^
@ Nói về DT thì : Phong Thần > Về Hưu > Best (Vậy VH có thấy đáng buồn cười không, có thấy vinh dự khi chiến thắng best không). Về khiêu chiến thì nên nói lại, LM chúng tôi ở Man, LM bạn ngoài Trung Nguyên (nước sông không đụng nước giếng), hà cớ gì vào Man đánh chúng tôi rồi nói chúng tôi khiêu chiến, ai khiêu chiến ai hay ai kiếm chuyện ai thì tự biết nhé. ^^
havymoon
havymoon

Danh vọng : 0

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 3 Empty Re: Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4

Bài gửi by thachtrucphong590 23/6/2009, 18:42

hiepsidoi22 đã viết:thế cái lúc bạn chat trong YH với maka + rồng + tôi và post bài trên forum best thì sao nhỉ bạn tưởng bạn nói chuyện lịch sự lằm à Very Happy cái thứ như bạn nói thiệt cái thứ khôn nhà dại chợ mà thôi
mình đã nói rồi:" dân lưu manh giả danh trí thức mà
thachtrucphong590
thachtrucphong590

Bài gửi by havymoon 23/6/2009, 18:52

VDR là MC , maka lúc trước cũng là MC của VH ... Cuộc chiến này xin hỏi VDR maka cản trở hay là muốn chiến cho VDR trả lời đó ...nói cho khỏe .. Cũng nhắc lại các bạn Best . mấy bạn nói VH ỷ mạnh cho hỏi VH ỷ cái gì.. mấy bạn dựa vào đâu mà nói thế? Cho xin 1 lý do ?
Trả lời: Dựa vào Danh Thành và thứ tự xếp hạng các mem bên bạn đủ biết ai ăn hiếp ai rồi.

Nếu VH ỷ mạnh xin lỗi pháo bắn nát nhà Best rồi ..
À đôi lời .. Bạn havy hình như thích pháo nổ đùng đùng . H phút này maka chính thức không có cuộc chiến gì ở đây nữa hết . Ai ra man thì ra , ai vào TN thì vào ..Ai muốn bắn thì bắn ... muốn phá thì phá . Người ta đã không tôn trọng mình thì anh em không cần tôn trọng lại . Anh em ức chế lắm đúng không ..cho tuần này a em thõa mãn.. Hẹn các bạn tuần này nhé ráng mà chiều hết ga.
Trả lời: Cứ lôi pháo ra, bất quá xây lại có gì mà lo, chơi vui mà.

@Về Hưu : Anh em không cần tranh cãi trên này nữa .. ai không tôn trọng ai anh em đều biết . Qua bài viết này ai lên đây post bài tranh cãi maka kick thẳng tay khỏi LM kể cả Long , love, post bài nói chuyện thì ok Very Happy . Bây giờ ai muốn đánh gì thì đánh không cần cãi ở đây nữa ai có cuốc cầm cuốc , có đao cầm đao , có pháo vác pháo mà xài ... PT quyết cho VH nghĩ game thì VH cũng quyết cho Best nghĩ game . Mình nhân nhượng quá nhiều rồi .
Trả lời: Dù sao Best cũng không là một kẻ nhu nhược, rút đầu rút cổ. LM nào ăn hiếp mình, dù có thua cũng không nhụt chí quyết chiến tới cùng, cho dù LM đó mạnh tới cỡ nào. PT quyết cho VH nghỉ games sao không trả đũa lại đi, sao lại đánh Best nghĩ game, càng đọc càng thấy hài. ^^

@Best : Maka đã nói từ đầu mấy bạn gây ra cuộc chiến này thì khi chết quân mất đồ thì đừng có khóc lóc tranh cãi , đánh ngày ...đánh đêm gì cả .. Là nam tử hán có sức làm có sức chịu đừng như những thằng đàn bà lên đây tranh cãi này nọ . Các bạn đọc lại kĩ bài maka và anhxui là 2 MC của VH xem có ý hòa hoãn đến dường nào từ diễn đàn này cho đến diễn đàn DQQK mà các bạn đối xử với chúng tôi như thế nào ? Các bạn chiến đấu vì vui hay là vì cái gì ... Các bạn quá nghe lời phiến diện mà không nhìn vào cục diện . Chúng tôi quá tôn trọng các bạn vậy các bạn đã làm gì ngoài những bài viết chữi bới chúng tôi . Giọt nước cũng có lúc tràn ly qua topic này maka cảm thấy các bạn không xứng với tiêu chí của các bạn ... thật đáng buồn . Thậm chí maka offline liên minh cũng có nói với VDR và VDR cũng có nhã ý off chung vậy mà ..chỉ vì 1 , 2 thành viên các bạn đã tự đẩy LM mình xuống 1 đẳng cấp khác . Các bạn nên nhớ VH đánh các bạn các bạn kêu ca .. Vậy VH bị PT đánh từ lúc thành lập đến bây h bao nhiu k lính đã chết bao nhiêu nhà cửa đã sập có kêu ca tiếng nào không .
Trả lời: Có thấy moon khóc lóc tranh cãi hồi nào, đợt vừa rồi chết sạch cả lính, nhưng thôi tạo lại chơi tiếp, cay cú làm chi. Muốn chơi ngày hay đêm thì tùy, bất quá đêm moon đi ngủ cứ phù qua mà đánh, thế nhé.

@Nhắn riêng maka nhé, moon này chơi games ủng hộ hay tôn sùng LM nào là quyền tự do cá nhân của moon, không ai cấm được nhé, có giỏi nói nhà phát hành cấm nick moon vì quá tôn sùng LM nào đó đi. Khi bạn phê phán người khác, thì nên tập lập luận vững chắc để người ta ko thể bắt bẻ lại chứ. Vì thế moon nghĩ bạn nên tạo 1 diễn đàn cho LM Về Hưu đi rồi vào đó bạn có thể nói ai, post cái gì, thế nào cũng được cả vì đó là diễn đàn của LM bạn. Còn đây là diễn đàn của Best mà và moon có quyền post lên những gì mình thích, bạn thích vào để ngó xem thì vào nhưng bạn làm ơn đừng can thiệp vào chuyện vui vẻ hay tự sướng của LM Best nữa nhé. Thân !
havymoon
havymoon

Bài gửi by makarity 23/6/2009, 21:11

XIN LỖI MẤY BẠN BỊ GÌ THẾ ? CÓ HIỂU BÀI MÌNH VIẾT KHÔNG ?

CHO MÌNH HỎI CUỘC CHIẾN NÀY LÀ DO AI GÂY TRƯỚC VẬY ! TRẢ LỜI ĐI RỒI HÃY NÓI NHỮNG CÁI LINH TINH KHÁC ...MAKA LÚC XẢY RA CUỘC CHIẾN NÀY MAKA LÀ NGƯỜI LÊN TIẾNG CẢN VDR TRƯỚC .. MAKA KHÔNG MUỐN CUỘC CHIẾN NÀY XẢY RA . CÓ HAY KHÔNG HẢ VDR ?

Nguyên văn câu trả lời của MC Best :"Không đánh nhau thì làm gì đánh nhau giao hữu cho vui ^^" giao hữu cho vui là những cuộc cãi vã không có lối thoát giữa 2 LM à ! Buồn cười ...

Trong cuộc chiến này cho mình hỏi bên VH có thiệt hại không ? có ai khóc lóc gì không ? trả lời dùm cái ? còn các bạn tự nhìn lại mình đi rồi trả lời ...

@havymoon :

1. VH gây chiến hay Best gây chiến vậy ? chẳng lẽ chúng tôi ngồi im nhìn các bạn đánh chúng tôi ?
2. Sẽ đáp ứng với bạn
3. PT và VH đánh từ lúc còn Thiên Kỳ bạn à ! Bạn có biết gì không vậy ? Còn VH và Best trước đây vẫn giữ mối giao hảo tốt ! Cho hỏi có đúng không ? tự dưng các bạn lập ra event giết VH , rồi sau đó thì sao ...Chiếc gương là 1 trong 3 vật mang lại thành công trong cuộc sống đó bạn
4. Cái này moon hỏi bên Best nha .. Tự dưng nói làm gì đánh ngày đánh đêm do các bạn lôi ra nói VH có lên tiếng chỗ nào không ? cho xin dẫn chứng .. Thành viên post thẳng lên diễn đàn DQQK là kêu chúng tôi cắn lén kìa .. haizz ...nói gì thì đọc kĩ rồi nói đừng có chứng tỏ ta đây là đệ nhất n...
5. Cấm cái gì ? Maka cấm à cho hỏi ở đâu ra vậy ? Chỉ thấy trước đây chính havy mở miệng post bài trên diễn đàn này kêu là đánh PT đi .. CÓ ĐÚNG KHÔNG ? sau này Best và PT làm đồng mình thì thành viên bên Best kêu PT đánh VH ? CÓ ĐÚNG KHÔNG ? nếu cần maka post dẫn chứng cho..Maka kêu tự sướng mà có làm gì đâu nhỉ ? có đụng chạm gì không nhỉ ? vậy thì banned nick maka này đi .. dễ mà ..sao nóng thế .. nói có sách mách có chứng đàng hoảng cả ra người ta mới nghe ..đừng post bài kiểu đó đọc thấy buồn cười lắm .

@ Soi : Bạn càng lúc nói chuyện càng lòi cái ngu của mình ra cho người ta cười ^^ Chính bạn post trên diễn đàn DQQK kêu PT đánh VH đi bây giờ lại nói thế ..Còn Bất Diệt người ta tan rã vào đâu là quyền người ta sao lại kêu lôi kéo ..LEEWONG rời VH vào Best vậy Best là người lôi kéo à hahahah nói càng lúc càng khỏ hiểu.. maka đã nói nếu muốn tranh cãi cứ đưa bằng chứng rõ ràng ra ...đừng post bài nói lung tung

MẤY BẠN TỰ TUYÊN CHIẾN RỒI MẤY BẠN HỎI VH CÓ VINH DỰ KHO THẰNG BEST KHÔNG ? CÁC BẠN BỊ GÌ VẬY ? CÁC BẠN CÓ BỊ HÂM KHÔNG ? XIN LỖI 1 SỐ THÀNH VIÊN TRONG BEST MAKA ĐÃ TÔN TRỌNG.

makarity

Bài gửi by MR.LonG_Possible 23/6/2009, 21:26

Vh mỗi lần ra man chỉ có vài mem thôi mà, có mỗi tuần trc' là đông đông 1 tí nhưng cũng chả là j` so vs số mem best, mà số thành đem ra so vs số thành ở man của best liệu có = 1 phần nhỏ ko ?
thế đâu gọi là ăn hiếp

P/S: Bên VH chết cũng rất nhiều nhưng có ai kêu khóc 1 câu nào ko?
Sao ko hỏi trận đầu love ra man chết gần sạch quân như thế nào đi rồi hãy nói
còn best thua cái là chửi, mang tiếng đàn ông con trai mà lèm bèm như thằng đàn bà

MR.LonG_Possible

Bài gửi by havymoon 23/6/2009, 21:34

Nguyên văn câu trả lời của MC Best :"Không đánh nhau thì làm gì đánh nhau giao hữu cho vui ^^" giao hữu cho vui là những cuộc cãi vã không có lối thoát giữa 2 LM à ! Buồn cười ...
Trả lời: Đúng là đánh nhau cũng có cái vui, nhưng không đến nỗi quá đáng, có biết bao nhiêu LM đánh nhau nhưng không đến nỗi cãi nhau như vậy. LM Best không phải chỉ mới đánh có 1 LM đâu bạn, nhưng có thấy cãi nhau như vậy hay không???

Trong cuộc chiến này cho mình hỏi bên VH có thiệt hại không ? có ai khóc lóc gì không ? trả lời dùm cái ? còn các bạn tự nhìn lại mình đi rồi trả lời ...
Trả lời: Bạn nói chuyện buồn cười thật, thử ra ngoài đời nói giọng điệu đó biết hậu quả liền, người ta không nói bằng miệng nữa mà bằng thứ khác. Đi đánh người ta bị người ta đánh lại có gì mà khóc.
"Có ăn trộm đi vào nhà người khác đánh chủ nhà, chủ nhà đánh lại rồi ngồi khóc hay không?"

1. VH gây chiến hay Best gây chiến vậy ? chẳng lẽ chúng tôi ngồi im nhìn các bạn đánh chúng tôi ?
Trả lời: Không cần bạn ngồi nhìn, ai đánh bạn - bạn cứ việc đánh lại . Nhưng thực tế các bạn đánh sai người và không có khả năng chống cự, chính vì lẽ đó LM mới vùng lên như vậy, không thể để LM bạn muốn làm sao thì làm. Như thế là công bằng (VD: Bạn muốn kiếm cớ đánh Best, bạn đưa 1 spy vào LM Best chúng tôi rồi đánh LM Về Hưu, lúc đó bạn bảo rằng Best đánh bạn, nếu thế thì sao???)

2. Sẽ đáp ứng với bạn
Trả lời: Tùy thôi, LM bạn chuyên đánh những thành không có khả năng kháng cự cơ mà. Nhưng khi bị ai kia làm ngược lại thì nói mạnh ăn hiếp yếu này nọ.

3. PT và VH đánh từ lúc còn Thiên Kỳ bạn à ! Bạn có biết gì không vậy ? Còn VH và Best trước đây vẫn giữ mối giao hảo tốt ! Cho hỏi có đúng không ? tự dưng các bạn lập ra event giết VH , rồi sau đó thì sao ...Chiếc gương là 1 trong 3 vật mang lại thành công trong cuộc sống đó bạn
Trả lời: Phong Thần đánh mấy bạn vì có vấn đề gì thì tự biết, chứ không phải vì Thiên Kỳ trước kia. Từ khi biết LM Về Hưu thì moon chỉ biết Về Hưu có nhiều bạn không tốt và chưa bao giờ nói chuyện nhiều cả. Còn chuyện lập ra Event là để khích lệ cho anh em mỗi khi chiến đấu (đánh với LM nào cũng vậy- không riêng VH), còn về việc đánh nhau, theo moon biết có 1 mem nào đó (hiện giờ còn nghi vấn không biết phải spy của VH muốn kiêm chuyện gài vô không nữa). Chứ tiêu chí của moon lúc nào cũng như 1 "Sống hòa bình với tất cả LM".

4. Cái này moon hỏi bên Best nha .. Tự dưng nói làm gì đánh ngày đánh đêm do các bạn lôi ra nói VH có lên tiếng chỗ nào không ? cho xin dẫn chứng .. Thành viên post thẳng lên diễn đàn DQQK là kêu chúng tôi cắn lén kìa .. haizz ...nói gì thì đọc kĩ rồi nói đừng có chứng tỏ ta đây là đệ nhất n...
Trả lời: Cái này theo moon biết do bạn sói già nói, nhưng ý của bạn sói moon biết muốn cùng các bạn chiến đầu nhưng trên tinh thần học hỏi, đánh nhau để quen biết (cũng có khi đánh nhau mới quen nhau, moon cũng từng đánh nhau với VDR mà), dù có thua nhưng cả hai bên đều vui, nhưng bên bạn thì lại muốn thắng bằng mọi thủ đoạn, thậm chí thức đêm rồi viện cớ đủ thứ trò. Nếu muốn chiến đấu theo kiểu vui vẻ sao không hẹn giờ - ngày nào đó cả hai cùng đánh (không ai can thiệp để phân thắng bại), không chừng đánh nhau xong lại hẹn nhau off line nữa là đằng khác, vì cũng biết đối thủ mình là ai mà tài thế ^^ đánh thắng cả mình
5. Cấm cái gì ? Maka cấm à cho hỏi ở đâu ra vậy ? Chỉ thấy trước đây chính havy mở miệng post bài trên diễn đàn này kêu là đánh PT đi .. CÓ ĐÚNG KHÔNG ? sau này Best và PT làm đồng mình thì thành viên bên Best kêu PT đánh VH ? CÓ ĐÚNG KHÔNG ? nếu cần maka post dẫn chứng cho..Maka kêu tự sướng mà có làm gì đâu nhỉ ? có đụng chạm gì không nhỉ ? vậy thì banned nick maka này đi .. dễ mà ..sao nóng thế .. nói có sách mách có chứng đàng hoảng cả ra người ta mới nghe ..đừng post bài kiểu đó đọc thấy buồn cười lắm .
Trả lời: Bạn nói chuyện suy nghỉ dùm chút đi, đánh với LM nào thì phải lên diễn đàn này cùng anh em thảo luận chuyện trò chứ, nhưng không có nghĩa hôm nay là kẻ thù thì mãi mãi về sau cũng là kẻ thù. Chúng ta đánh nhau để quen biết, để kết bạn, trước kia chưa quen nên đánh nhau, chẳng lẽ Phong Thần bây giờ là bạn mà cũng kêu đánh hay sao. Có đụng chạm hay không tự hỏi, moon post ảnh Phong Thần (đồng minh Best) trên diễn đàn (của Best), các bạn là LM khác (thậm chí là đối địch )chỉ nên vào chiêm ngưỡng chứ không phải vào cãi nhau để làm loãng diễn đàn, nếu thích có thể tự lập Diễn Đàn của chính mình nói xấu kẻ khác, chỉ sợ chẳng ai thèm vào ^^.

@ Soi : Bạn càng lúc nói chuyện càng lòi cái ngu của mình ra cho người ta cười ^^ Chính bạn post trên diễn đàn DQQK kêu PT đánh VH đi bây giờ lại nói thế ..Còn Bất Diệt người ta tan rã vào đâu là quyền người ta sao lại kêu lôi kéo ..LEEWONG rời VH vào Best vậy Best là người lôi kéo à hahahah nói càng lúc càng khỏ hiểu.. maka đã nói nếu muốn tranh cãi cứ đưa bằng chứng rõ ràng ra ...đừng post bài nói lung tung
Trả lời: LM Phong Thần là một LM lớn, cũng có MC đàng hoàng không phải chỉ 1 lời của sói già mà đi đánh VH. Tự mình gây ra thì đừng đổ thừa người khác. LEEWONG VÀO BEST GIỜ CŨNG CÒN LÀ MỘT VẤN ĐỀ NGHI VẤN, nếu có chứng cứ Leewong là spy của VH hay vì VH mà nương tay thì thế nào moon cũng cho Leewong rời khỏi LM.

Được sửa bởi havymoon ngày 23/6/2009, 22:24; sửa lần 2.
havymoon
havymoon

Bài gửi by hiepsidoi22 23/6/2009, 21:50

bạn có spy trong LM mình mà sao ko tự vào xem còn bao nhiêu mem chơi thật là hài vãi nhỉ Mr.Long bạn nói mà ko biết nhục à ? thành bạn 10k dân đem 1 thành ra là mấy chục k kị hoặc mấy chục k lính thì đừng có nói ai nhiêu đó cũng đủ = 2 3 mem mình rồi hiển tượng như bạn RedWolf đấy Very Happy
maka : LM best có mối giao hảo hay mối thù bạn nghĩ lại đi rồi hãy nói nên nhớ lúc trước thiên kỳ từng đánh best rất là đau nhưng giao hảo chỉ là đợi thời cơ thôi bạn à bạn am hiểu lý lẽ mà sao nói lên lời lẽ như những kẻ ngu vậy . Cho nên lúc thiên kỳ tan rã thì đến lúc best lực lượng mạnh thì phải trả thù thôi Smile các bạn VH cũng là thiên kỳ , địa lợi , nhân hòa vì vậy các bạn mãi mãi là kẻ thù nói thì uốn lẹo cái lưỡi rồi hãy nói nhé Twisted Evil nói best lôi kéo LeeWong à nói lại đi bạn LeeWong xin vào best đấy ko tin thì cứ pm mà hỏi . Còn nếu best có lôi kéo LeeWong thì có = bạn ko dùng cái mõm để nịnh hót dùng mồi ngon bẫy người vào LM à No

hiepsidoi22

Bài gửi by makarity 24/6/2009, 00:00

"havymoon"]Nguyên văn câu trả lời của MC Best :"Không đánh nhau thì làm gì đánh nhau giao hữu cho vui ^^" giao hữu cho vui là những cuộc cãi vã không có lối thoát giữa 2 LM à ! Buồn cười ...
Trả lời: Đúng là đánh nhau cũng có cái vui, nhưng không đến nỗi quá đáng, có biết bao nhiêu LM đánh nhau nhưng không đến nỗi cãi nhau như vậy. LM Best không phải chỉ mới đánh có 1 LM đâu bạn, nhưng có thấy cãi nhau như vậy hay không???

Lý sự quá cùn . Cho hỏi ai cãi trước ai nói VH hèn ? Ai đòi làm cỏ VH ? Ai khiêu khích VH ? Ai làm trước nếu Moon nói thế thì VH cãi vì cái gì . VH sai rồi với Moon chỉ có Best đúng . Chán chỉ nhận 1 cái phiến diện . Không nói nữa

Trả lời: Bạn nói chuyện buồn cười thật, thử ra ngoài đời nói giọng điệu đó biết hậu quả liền, người ta không nói bằng miệng nữa mà bằng thứ khác. Đi đánh người ta bị người ta đánh lại có gì mà khóc.
"Có ăn trộm đi vào nhà người khác đánh chủ nhà, chủ nhà đánh lại rồi ngồi khóc hay không?"

Ai đánh ai vậy Moon ? Sao cùn quá vậy ? Ai khóc vậy Moon ? Soi đánh người ta người ta Ly Gián lên diễn đàn khóc kìa ? CHO MAKA HỎI 1 CÂU KHÁCH QUAN TRONG DIỄN ĐÀN NÀY .. BÊN VH CÓ NÓI GÌ LÚC BỊ ĐÁNH CHẾT LÍNH KHÔNG ? ... hay VH chỉ nói không quản acc chết lính , bị HMT chết lính ... Còn bên Best :"Cắn trộm hay ho gì , ỷ đông hiếp yếu hay ho gì " .. Các bạn có Thiên Thời , Địa Lợi các bạn không tận dụng .. h Moon đang tự vả vào mặt LM đó à

Trả lời: Không cần bạn ngồi nhìn, ai đánh bạn - bạn cứ việc đánh lại . Nhưng thực tế các bạn đánh sai người và không có khả năng chống cự, chính vì lẽ đó LM mới vùng lên như vậy, không thể để LM bạn muốn làm sao thì làm. Như thế là công bằng (VD: Bạn muốn kiếm cớ đánh Best, bạn đưa 1 spy vào LM Best chúng tôi rồi đánh LM Về Hưu, lúc đó bạn bảo rằng Best đánh bạn, nếu thế thì sao???)

Acc Kaka trước đây có người cầm chứ ? Silent có người cầm chứ ? Vì 2 acc này gây ra chiến tranh ? Cho hỏi Kaka và Silent thuộc LM nào vậy ? best vùng lên ư ? Hay muốn đàn áp VH ngoài Man ? Farm thành người ta xong ..lại còn bây giờ nói như thế .. acc MC VDR đánh đấy được chưa ..quá cùn

2. Sẽ đáp ứng với bạn
Trả lời: Tùy thôi, LM bạn chuyên đánh những thành không có khả năng kháng cự cơ mà. Nhưng khi bị ai kia làm ngược lại thì nói mạnh ăn hiếp yếu này nọ.

Các bạn tuyên chiến rồi bây h nói không có khả năng kháng cự .. vậy không có khả năng kháng cự tuyên chiến làm cái gì ..

Trả lời: Phong Thần đánh mấy bạn vì có vấn đề gì thì tự biết, chứ không phải vì Thiên Kỳ trước kia. Từ khi biết LM Về Hưu thì moon chỉ biết Về Hưu có nhiều bạn không tốt và chưa bao giờ nói chuyện nhiều cả. Còn chuyện lập ra Event là để khích lệ cho anh em mỗi khi chiến đấu (đánh với LM nào cũng vậy- không riêng VH), còn về việc đánh nhau, theo moon biết có 1 mem nào đó (hiện giờ còn nghi vấn không biết phải spy của VH muốn kiêm chuyện gài vô không nữa). Chứ tiêu chí của moon lúc nào cũng như 1 "Sống hòa bình với tất cả LM".

Cho hỏi LM VH đang yên ổn ở TN 1 vài thành viên ở Man sao Best lại đánh ? Sống hòa bình ..vậy lúc maka kêu đừng đánh thì các bạn vẫn cố ý khiêu khích ? Tại sao không dừng tất cả lại ? tại sao anhxui có nhã ý trả lại áo 8l ...kêu nhìn nhận lại LM Soi vẫn cố ý chữi Long ..

Trả lời: Cái này theo moon biết do bạn sói già nói, nhưng ý của bạn sói moon biết muốn cùng các bạn chiến đầu nhưng trên tinh thần học hỏi, đánh nhau để quen biết (cũng có khi đánh nhau mới quen nhau, moon cũng từng đánh nhau với VDR mà), dù có thua nhưng cả hai bên đều vui, nhưng bên bạn thì lại muốn thắng bằng mọi thủ đoạn, thậm chí thức đêm rồi viện cớ đủ thứ trò. Nếu muốn chiến đấu theo kiểu vui vẻ sao không hẹn giờ - ngày nào đó cả hai cùng đánh (không ai can thiệp để phân thắng bại), không chừng đánh nhau xong lại hẹn nhau off line nữa là đằng khác, vì cũng biết đối thủ mình là ai mà tài thế ^^ đánh thắng cả mình

Viện cớ gì thế Moon ? cho mình biết với ? Hẹn h ? hẹn ngày ? zzz Vậy nói thế thì Moon đang chữi PT đấy , đánh thắng bằng mọi thủ đoạn kìa .. sao lúc giao chiến ko kêu không đánh đêm luôn đi ... quá là cùn.. maka cũng đã có nhã ý mời offline LM đó thôi nhưng sao SoiYa và Long vẫn cãi nhau ... VDR thì cũng cho qua .. Vậy hỏi trong cuộc chiến này các bạn tôn trọng chúng tôi ở chỗ nào ? Nếu VH lập bài post chữi trước thì Maka dập đầu vái Moon vài lạy tự out LM
Trả lời: Bạn nói chuyện suy nghỉ dùm chút đi, đánh với LM nào thì phải lên diễn đàn này cùng anh em thảo luận chuyện trò chứ, nhưng không có nghĩa hôm nay là kẻ thù thì mãi mãi về sau cũng là kẻ thù. Chúng ta đánh nhau để quen biết, để kết bạn, trước kia chưa quen nên đánh nhau, chẳng lẽ Phong Thần bây giờ là bạn mà cũng kêu đánh hay sao. Có đụng chạm hay không tự hỏi, moon post ảnh Phong Thần (đồng minh Best) trên diễn đàn (của Best), các bạn là LM khác (thậm chí là đối địch )chỉ nên vào chiêm ngưỡng chứ không phải vào cãi nhau để làm loãng diễn đàn, nếu thích có thể tự lập Diễn Đàn của chính mình nói xấu kẻ khác, chỉ sợ chẳng ai thèm vào ^^.

maka không có tự sướng như thế ! Thì thấy mắc cười quá nên chọc vài câu cho vui thôi ! Sống vì hòa bình đâu không thấy chỉ toàn là những lời nói suông mà thôi ! Chỉ cố mà gây hiềm khích thêm giữa 2 Lm mà thôi vậy mà cũng nói là tiêu chí "Sống vì Hòa bình"

Trả lời: LM Phong Thần là một LM lớn, cũng có MC đàng hoàng không phải chỉ 1 lời của sói già mà đi đánh VH. Tự mình gây ra thì đừng đổ thừa người khác. LEEWONG VÀO BEST GIỜ CŨNG CÒN LÀ MỘT VẤN ĐỀ NGHI VẤN, nếu có chứng cứ Leewong là spy của VH hay vì VH mà nương tay thì thế nào moon cũng cho Leewong rời khỏi LM.[/quote]

Cái này maka ví dụ ngược lại của SOi không đả kích ai cả xin vui lòng đọc rõ

Theo lời bạn havy thì tóm tắt như thế này :
- VH có lỗi trước vì dám đánh Best (Cái này acc Kaka bên VH không biết thằng ngu LM nào farm vào thế nhỉ )
- VH bị chết lính rồi lên diễn đàn khóc (Cái này cũng thành viên LM nào mà làm thế nhỉ)
- Havy muốn chung sống hòa bình nhưng VH có những thành viên havy không thích nên -> bem (Thành viên Lm nào có ý định trả thù vậy nhỉ)
- Havy giữ mối giao hảo với LM PT post chiến báo lên đây để tự sướng với anh em Best (Cùng đồng mình mà trách sao được , chỉ trách 1 con người sao có 2 mặt quá đấy thôi)

Vậy nhé ai đọc tự hiểu chả đả kích ai

Được sửa bởi makarity ngày 24/6/2009, 00:08; sửa lần 1.

makarity

Bài gửi by makarity 24/6/2009, 00:01

@havy : bạn thấy rõ rồi đó LM các bạn tự nói còn ý định trả thù kìa ? hahahahah nói chung các bạn nên chat yahoo trước khi post bài lên đây đi quá ư là cùn

makarity

Bài gửi by makarity 24/6/2009, 00:12

hiepsidoi22 đã viết:bạn có spy trong LM mình mà sao ko tự vào xem còn bao nhiêu mem chơi thật là hài vãi nhỉ Mr.Long bạn nói mà ko biết nhục à ? thành bạn 10k dân đem 1 thành ra là mấy chục k kị hoặc mấy chục k lính thì đừng có nói ai nhiêu đó cũng đủ = 2 3 mem mình rồi hiển tượng như bạn RedWolf đấy Very Happy
maka : LM best có mối giao hảo hay mối thù bạn nghĩ lại đi rồi hãy nói nên nhớ lúc trước thiên kỳ từng đánh best rất là đau nhưng giao hảo chỉ là đợi thời cơ thôi bạn à bạn am hiểu lý lẽ mà sao nói lên lời lẽ như những kẻ ngu vậy . Cho nên lúc thiên kỳ tan rã thì đến lúc best lực lượng mạnh thì phải trả thù thôi Smile các bạn VH cũng là thiên kỳ , địa lợi , nhân hòa vì vậy các bạn mãi mãi là kẻ thù nói thì uốn lẹo cái lưỡi rồi hãy nói nhé Twisted Evil nói best lôi kéo LeeWong à nói lại đi bạn LeeWong xin vào best đấy ko tin thì cứ pm mà hỏi . Còn nếu best có lôi kéo LeeWong thì có = bạn ko dùng cái mõm để nịnh hót dùng mồi ngon bẫy người vào LM à No

bạn à ! cho hỏi bạn có biết đọc chữ không đấy ? tôi đang ví dụ ngược lại cái VD của bạn mà ... Bạn kêu VH lôi kéo BD thì mình cũng có quyền nói thế ! Bạn soi lại mình đi rồi hãy nói ...nói hoài cái đầu sao không sáng ra được tí nào thế ? bạn kêu Best lực lượng mạnh ... vậy sao không chống đõ nỗi 1 thành viên VH đem 1 thành ra ngoài Man rồi h đây lại khóc lóc .. huhuhu tội thân bạn quá đầu óc lo mà học đi DQQK này nhiều quá rồi đâm ra mụ mị hả SmileSmile âhhahahah

makarity

Bài gửi by thachtrucphong590 24/6/2009, 00:57

makarity đã viết:XIN LỖI MẤY BẠN BỊ GÌ THẾ ? CÓ HIỂU BÀI MÌNH VIẾT KHÔNG ?

CHO MÌNH HỎI CUỘC CHIẾN NÀY LÀ DO AI GÂY TRƯỚC VẬY ! TRẢ LỜI ĐI RỒI HÃY NÓI NHỮNG CÁI LINH TINH KHÁC ...MAKA LÚC XẢY RA CUỘC CHIẾN NÀY MAKA LÀ NGƯỜI LÊN TIẾNG CẢN VDR TRƯỚC .. MAKA KHÔNG MUỐN CUỘC CHIẾN NÀY XẢY RA . CÓ HAY KHÔNG HẢ VDR ?

MẤY BẠN TỰ TUYÊN CHIẾN RỒI MẤY BẠN HỎI VH CÓ VINH DỰ KHO THẰNG BEST KHÔNG ? CÁC BẠN BỊ GÌ VẬY ? CÁC BẠN CÓ BỊ HÂM KHÔNG ? XIN LỖI 1 SỐ THÀNH VIÊN TRONG BEST MAKA ĐÃ TÔN TRỌNG.

PHẢI THỪA NHẬN LÀ ĐÁNH THUA THÌ PHẢI CAY CÚ
VÌ VẬY ĐÔI BÊN CÓ THÁI ĐỘ K HAY DẪN ĐẾN BẤT HÒA
BEST ĐÚNG LÀ "GÂY SỰ " TRƯỚC NHƯNG CHỈ ĐỂ VUI,KHÍCH LỆ MEM BEST THÊM ĐOÀN KẾT GẮN BÓ VỚI LM,VỚI GAME
TẤT NHIÊN YẾU CHIẾM PHẦN THIỆT.....
RỒI CÃI NHAU...
NHƯNG MAKA NGHĨ XEM NẾU VỀ HƯU K THIK CHẬP NHẶT MẤY CHUYỆN
VỚ VẨN ,AI NÓI SAO KỆ HỌ THÌ SAO CÓ THỂ CÓ CÁI TOPPIC
KỈ LỤC 14 TRANG CHỈ ĐỂ CHỬI NHAU ĐƯỢC (NẾU K NHẦM)
VH ĐÚNG LÀ MẠNH HƠN BEST .VẬY THÌ CÂU Ỷ MẠNH HIẾP YẾU CÓ GÌ SAI?
MÌNH CHƯA THẤY TBC NÀO VH DÁM ĐÁNH HẲN HOI VÔ CHỦ LỰC CUA BEST
TOÀN ĐÁNH MẤY MEM 1 ,2 THÀNH NHƯ KIỂU FAM MỎ
NHÂN LÚC NGƯỜI TA KHÔNG ONLINE THÌ VÁC QUÂN SANG,ĐÁNH 1 2 TURN LẠI PHÙ VỀ,THỬ HỎI NHƯ VẬY ĐẸP KHÔNG? ĐÁNG CHỬI KHÔNG?
TẤT NHIÊN MEM NÀO CỦA VH RA MAN AI TRONG BEST CŨNG BIẾT
NHƯNG ĐÁNH CŨNG NÊN CỜ TRỐNG 1 TÝ,K NÊN THẬP THÒ NHƯ VẬY
BEST ĐÁNH VỀ HƯU BAO GIỜ CŨNG ẦM ẦM TUYÊN BỐ,KÍCH ĐỘNG TRÊN
DIỄN ĐÀN( 1 CÁCH CÔNG KHAI) THỬ HỎI VẬY CÓ ĐẸP KHÔNG?
MAKA LUÔN CHO RẰNG CÁI GÌ XẤU,ẢNH HƯỞNG ĐẾN MỐI QUAN HỆ
BAN ĐẦU RẤT TỐT ĐẸP CỦA 2 LIÊN MINH CŨNG TỪ BEST MÀ RA
NHƯNG MÌNH HỎI MAKA NHÉ: TỔNG THỐNG MĨ CÓ ĐƯỢC DÂN IRẮC QUÝ K?
BEST VỚI VH ( TRƯỚC LÀ THIÊN KỲ) CŨNG THẾ.... ÁC CẢM K THỂ XÓA BỎ,VÌ VẬY ĐÔI BÊN NÓI QUÁ LỜI 1 CHÚT CŨNG BT.MEM VH CŨNG KHÔNG VỪA ĐÂU CỨ NHÌN KIỂU CÁCH ĂN NÓI K BIẾT TÔN TRỌNG NGƯỜI KHÁC LÀ BIẾT NGAY NÊN ĐƯNG CÓ CÁI GÌ CŨNG LÔI ANH RỒNG ,SÓI,HAVY...RỒI RA TRÁCH THẾ NÀY THẾ NỌ >,<

nói thêm về cái chuyện liên quân đến phong thần........ mình đã nói trên diễn đàn 1 lần
nay nhắc lại: thấy kẻ thù chết quân,ai chả vui...
đúng thế,dù mình k kill nhưng bạn mình kill cũng thấy vui rồi
vui sướng là quyền mỗi người, hơn nữa việc post bài là việc cần thiết
để cho ae biết cơ hội... sao có thể xem là tự sướng , dựa hơi được
nhiều lúc havy vì lịch sự nên làm lơ,nếu là mình chắc pư sẽ khác.....
AI CŨNG CHO LÀ MÌNH ĐÚNG THÔI CHẢ AI ĐÚNG AI SAI CẢ!
CHỈ CÓ SỰ HỢP LÍ MỚI ĐÚNG
thachtrucphong590
thachtrucphong590

Bài gửi by havymoon 24/6/2009, 08:38

Lý sự quá cùn . Cho hỏi ai cãi trước ai nói VH hèn ? Ai đòi làm cỏ VH ? Ai khiêu khích VH ? Ai làm trước nếu Moon nói thế thì VH cãi vì cái gì . VH sai rồi với Moon chỉ có Best đúng . Chán chỉ nhận 1 cái phiến diện . Không nói nữa

Không có ai khiêu khích cả, chúng tôi sẽ đoàn kết lại đánh các bạn vì chỉ muốn giữ gìn vùng đất của chúng tôi. Các bạn vào vùng đất chúng tôi thì chúng tôi đánh, chuyện này cũng không khó hiểu, tất cả LM khác thừa biết Man là vùng đất của LM Best cơ mà. Moon chỉ chơi game giải trí, LM cũng không phải moon lập ra, chẳng hà cớ gì phải nhìn nhận phiến diện một liên minh nào

Ai đánh ai vậy Moon ? Sao cùn quá vậy ? Ai khóc vậy Moon ? Soi đánh người ta người ta Ly Gián lên diễn đàn khóc kìa ? CHO MAKA HỎI 1 CÂU KHÁCH QUAN TRONG DIỄN ĐÀN NÀY .. BÊN VH CÓ NÓI GÌ LÚC BỊ ĐÁNH CHẾT LÍNH KHÔNG ? ... hay VH chỉ nói không quản acc chết lính , bị HMT chết lính ... Còn bên Best :"Cắn trộm hay ho gì , ỷ đông hiếp yếu hay ho gì " .. Các bạn có Thiên Thời , Địa Lợi các bạn không tận dụng .. h Moon đang tự vả vào mặt LM đó à
Hì câu này càng lạ "Hỏi ai đánh ai vậy Moon" , câu dưới tự nói "có Thiên Thời, Địa Lợi" tự công nhận là vùng đất của Best. Đem quân từ "Từ Châu" ra " Man" đánh người ta hỏi ai xâm lược ai vậy? ^^. Khi Best thấy có bạn vào MAN cho anh em ra đón tiếp thì lại chạy hay phù đi, tối lại rình đánh chủ nhà 1 phát rồi lại chạy ra la làng có Best đánh tui... Dùng từ cắn trộm còn nhẹ đó

Acc Kaka trước đây có người cầm chứ ? Silent có người cầm chứ ? Vì 2 acc này gây ra chiến tranh ? Cho hỏi Kaka và Silent thuộc LM nào vậy ? best vùng lên ư ? Hay muốn đàn áp VH ngoài Man ? Farm thành người ta xong ..lại còn bây giờ nói như thế .. acc MC VDR đánh đấy được chưa ..quá cùn
Tự bạn nói Man là nhà của Best rồi đấy nhé, mà Best đánh VH ở Man có gì lạ nào. Chừng nào anh em Best tụi mình vô đất Từ châu của các bạn, khi đó các bạn VH cũng có quyền tiếp đãi anh em Best mà.

Các bạn tuyên chiến rồi bây h nói không có khả năng kháng cự .. vậy không có khả năng kháng cự tuyên chiến làm cái gì ..

Đúng đó, chúng tôi tuyên chiến với tất cả LM dám có ý định xâm chiếm vùng đất Man của LM Best. Chúng tôi không đụng đến ai thì đừng ai đụng vào chúng tôi. LM VH cũng không ngoại lệ, các bạn dám ra Man gây chiến thì chúng tôi sẵn sàng tuyên chiến.

Cho hỏi LM VH đang yên ổn ở TN 1 vài thành viên ở Man sao Best lại đánh ? Sống hòa bình ..vậy lúc maka kêu đừng đánh thì các bạn vẫn cố ý khiêu khích ? Tại sao không dừng tất cả lại ? tại sao anhxui có nhã ý trả lại áo 8l ...kêu nhìn nhận lại LM Soi vẫn cố ý chữi Long ..
Bạn hạ nhục một người, rồi cho người đó ăn xem ra có được không bạn? Moon chỉ thấy các bạn khiêu khích, rêu rao hết diễn đàn này đến diễn đàn khác về việc nói bạn Sói làm mất giáp 8L, việc bạn Sói tức chửi là đúng rồi. Nếu các bạn có thành ý trả hay cho gì thì đừng nên hạ nhục người ta, làm vậy mà gọi là có thành ý sao.

Viện cớ gì thế Moon ? cho mình biết với ? Hẹn h ? hẹn ngày ? zzz Vậy nói thế thì Moon đang chữi PT đấy , đánh thắng bằng mọi thủ đoạn kìa .. sao lúc giao chiến ko kêu không đánh đêm luôn đi ... quá là cùn.. maka cũng đã có nhã ý mời offline LM đó thôi nhưng sao SoiYa và Long vẫn cãi nhau ... VDR thì cũng cho qua .. Vậy hỏi trong cuộc chiến này các bạn tôn trọng chúng tôi ở chỗ nào ? Nếu VH lập bài post chữi trước thì Maka dập đầu vái Moon vài lạy tự out LM
PT là PT, Best là Best. PT dùng thủ đoạn với các bạn thì các bạn cứ dùng lại với PT. LM tụi mình nhiều mem vào chủ yếu giải trí là chính, nên nếu VH muốn đánh theo kiểu cho vui vẻ đôi bên hay muốn kết bạn với Best thì cũng không nên đánh đêm, phù, farm các mem yếu làm gì, vì chính đều đó chẳng những cuộc chiến không vui cũng gây ức chế nhiều mem.

maka không có tự sướng như thế ! Thì thấy mắc cười quá nên chọc vài câu cho vui thôi ! Sống vì hòa bình đâu không thấy chỉ toàn là những lời nói suông mà thôi ! Chỉ cố mà gây hiềm khích thêm giữa 2 Lm mà thôi vậy mà cũng nói là tiêu chí "Sống vì Hòa bình"
Nếu đã thấy mắc cười thì đừng nên nói khích hay chỉ trích ai hết nhé, nói suôn hay không??? đó không phải chỉ do 1 vài lời nói của bạn. Còn việc "chọc vài câu cho vui thôi" thì chưa đủ tư cách đâu? hiềm khích thêm giữa 2 Lm là do các bạn tạo nên đừng trách chúng tôi.

Cái này maka ví dụ ngược lại của SOi không đả kích ai cả xin vui lòng đọc rõ.
Chuyện Best đánh với VH là do (Best đánh VH trong Man) cái này thông cảm được, chủ nhà có quyền này mà. ^^
Chuyện PT đánh với VH là do (mem bên VH tuyên chiến PT), tuyên chiến người ta thì người ta đánh. Chứ bạn Sói bên Best mà sao PT có thể vì 1 mình bạn Sói mà đánh VH được (VH có thể hỏi PT chuyện này mà, đừng đổ thừa bạn Sói chứ ).

Theo lời bạn havy thì tóm tắt như thế này :
- VH có lỗi trước vì dám đánh Best (Cái này acc Kaka bên VH không biết thằng ngu LM nào farm vào thế nhỉ )
- VH bị chết lính rồi lên diễn đàn khóc (Cái này cũng thành viên LM nào mà làm thế nhỉ)
- Havy muốn chung sống hòa bình nhưng VH có những thành viên havy không thích nên -> bem (Thành viên Lm nào có ý định trả thù vậy nhỉ)
- Havy giữ mối giao hảo với LM PT post chiến báo lên đây để tự sướng với anh em Best (Cùng đồng mình mà trách sao được , chỉ trách 1 con người sao có 2 mặt quá đấy thôi)
Trả lời luôn nè:
- Cho dù Best đánh mem VH trước thì đều này không sai, vì Man là vùng đất của Best.
- Từ trước đến giờ Moon chỉ thấy người ta trách, mắng lẫn nhau, trên mạng và vi tính mà bạn thấy cả người ta khóc quả là đại tài (Siêu nhân).
-Moon cũng không rảnh phù lung tung bem những thành viên không thích, chỉ có đều ai vào Man gây sự thì phải đánh thôi.
- Chẳng có gì hai mặt ở đây cả, PT vừa là đồng minh, lại quen nhiều bạn ở ngoài đời. Cùng một kẻ thù, cùng một chí hướng sao lại cho là hai mặt ở đây nhỉ. ^^ Biết dùng từ không.
havymoon
havymoon

Bài gửi by MR.LonG_Possible 24/6/2009, 12:33

bạn moon bắt đầu nói cùn rồi đó.
Mấy mem VH mà các bạn đánh là ở đó từ trc' rồi.
Mà kể cả là họ mới đến nhưng họ đến và chỉ ngồi fam trại, ko hề động đến bất kì 1 thành nào của best. Mà nếu tôi nhớ ko nhầm là tự dưng 1 hôm đẹp trời VDR vác quân qua đánh Silent đó chứ.

MR.LonG_Possible

Bài gửi by havymoon 24/6/2009, 12:41

MR.LonG_Possible đã viết:bạn moon bắt đầu nói cùn rồi đó.
Mà kể cả là họ mới đến nhưng họ đến và chỉ ngồi fam trại, ko hề động đến bất kì 1 thành nào của best. Mà nếu tôi nhớ ko nhầm là tự dưng 1 hôm đẹp trời VDR vác quân qua đánh Silent đó chứ.

Đến từ trước hay đến sau cũng nằm trên đất của Best mà, ít ra cũng ks trại lẫn nhau cũng làm ảnh hưởng tới Best chứ. Chuyện khách đến nhà quấy rối thì chủ nhà có quyền mời vị khách đó đi phải không nào. ^^
havymoon
havymoon

Bài gửi by MR.LonG_Possible 24/6/2009, 13:05

Trại đâu phải của riêng các bạn, Man tuy là nơi các bạn đặt bản doanh LM nhưng cũng đâu có nghĩa ko ai đc vào đó. Còn các bạn bảo VH xâm lược thì chả có căn cứ j` cả.
VH đâu có thèm sinh sống ở man mà vì thấy các bạn đánh mem mình mà khiêu chiến = event nên mới TBC mới ra man rồi sau đó lại quay về, nhưng về sau vì chiến sự căng thằng nên mới ra liên tục chứ đâu có ai thèm ở lại đâu.

MR.LonG_Possible

Bài gửi by havymoon 24/6/2009, 13:10

MR.LonG_Possible đã viết:Trại đâu phải của riêng các bạn, Man tuy là nơi các bạn đặt bản doanh LM nhưng cũng đâu có nghĩa ko ai đc vào đó. Còn các bạn bảo VH xâm lược thì chả có căn cứ j` cả.
VH đâu có thèm sinh sống ở man mà vì thấy các bạn đánh mem mình mà khiêu chiến = event nên mới TBC mới ra man rồi sau đó lại quay về, nhưng về sau vì chiến sự căng thằng nên mới ra liên tục chứ đâu có ai thèm ở lại đâu.

Thì đúng rồi, đâu có ai cấm vào đâu, nhưng đã vào Man thì Best có quyền farm mà (Farm cũng đâu có ai cấm ^^). Cũng giống như mấy bạn Farm các LM khác ở Từ Châu đó.
havymoon
havymoon

Bài gửi by MR.LonG_Possible 24/6/2009, 17:13

vậy VH thik ra Man fam best đấy có sau ko mà cứ phải nói nhiều.

MR.LonG_Possible

Bài gửi by makarity 24/6/2009, 20:24

Không có ai khiêu khích cả, chúng tôi sẽ đoàn kết lại đánh các bạn vì chỉ muốn giữ gìn vùng đất của chúng tôi. Các bạn vào vùng đất chúng tôi thì chúng tôi đánh, chuyện này cũng không khó hiểu, tất cả LM khác thừa biết Man là vùng đất của LM Best cơ mà. Moon chỉ chơi game giải trí, LM cũng không phải moon lập ra, chẳng hà cớ gì phải nhìn nhận phiến diện một liên minh nào

Thật là không ra gi ! Không nhãm vì quá nhãm ! VH muốn chiếm Man của Best à ? hay sao ? Tôi chỉ hỏi VH tất cả ở TN ! Best tất cả ở Man làm gì có chuyện các bạn Best bị farm rồi vùng lên như bạn nói ! Lúc tuyên chiến người ta sao không đọc lại đi chán ... VH thôn tính Man Di hay sao mà bạn khẳng định như đúng rồi thế... Theo bạn chúng tôi muốn chiếm Man chứ gì .. Vậy đưa bằng chứng ra

Hì câu này càng lạ "Hỏi ai đánh ai vậy Moon" , câu dưới tự nói "có Thiên Thời, Địa Lợi" tự công nhận là vùng đất của Best. Đem quân từ "Từ Châu" ra " Man" đánh người ta hỏi ai xâm lược ai vậy? ^^. Khi Best thấy có bạn vào MAN cho anh em ra đón tiếp thì lại chạy hay phù đi, tối lại rình đánh chủ nhà 1 phát rồi lại chạy ra la làng có Best đánh tui... Dùng từ cắn trộm còn nhẹ đó

Cái này quả thật đúng là hết lý rồi đâm ra cùn . Không biết Moon không hiểu hay cố tình không hiểu nữa thật là chán quá đi .. Các bạn tuyên chiến với VH , đánh các acc VH ở Man .. đòi biến VH thành mỏ farm .. giờ thì quá lật lọng ... Các bạn tuyên chiến ..các bạn ỷ lợi thế số đông ..chúng tôi ra Man theo yêu cầu các bạn ..h các bạn dở giọng lật lọng kêu chúng tôi xâm lược .. Nếu xâm lược chúng tôi có cần phải làm như thế không .. CHO MAKA HỎI AI LA LÀNG CÓ BEST ĐÁNH TUI VẬY NÓI THỬ NGHE ... Lại dùng từ cắn trộm..Vậy cả cái LM Best về Từ Châu đi solo với LM VH kìa ...nói mà chỉ nhìn mình không nhìn cho người ta .. Cuộc chiến nào cũng có thắng có thua nói như Moon thì quả quyết Best thằng 100% rồi vậy ... Vô duyên quá sức ...

Tự bạn nói Man là nhà của Best rồi đấy nhé, mà Best đánh VH ở Man có gì lạ nào. Chừng nào anh em Best tụi mình vô đất Từ châu của các bạn, khi đó các bạn VH cũng có quyền tiếp đãi anh em Best mà.

Cái này gọi là tự đưa mình vào rọ nè ... hahahaha Best muốn đánh ai thì đánh người ta đánh lại kêu ỷ mạnh hiếp yếu hahahahahahaah

Đúng đó, chúng tôi tuyên chiến với tất cả LM dám có ý định xâm chiếm vùng đất Man của LM Best. Chúng tôi không đụng đến ai thì đừng ai đụng vào chúng tôi. LM VH cũng không ngoại lệ, các bạn dám ra Man gây chiến thì chúng tôi sẵn sàng tuyên chiến.

Ai gây chiến với các bạn vậy ? Có hiểu 2 từ "Về Hưu" không ? Đã cản MC VDR bao nhiêu lần về cuộc chiến này có ai nghe tôi không ? Hay các bạn vẫn muốn chiến ! Thật sự cả cái LM này như bị hâm ... Tuyên chiến người ta trước người ta ra Man lại kêu vì ra Man xâm lược rồi Best vùng lên đánh .

Bạn hạ nhục một người, rồi cho người đó ăn xem ra có được không bạn? Moon chỉ thấy các bạn khiêu khích, rêu rao hết diễn đàn này đến diễn đàn khác về việc nói bạn Sói làm mất giáp 8L, việc bạn Sói tức chửi là đúng rồi. Nếu các bạn có thành ý trả hay cho gì thì đừng nên hạ nhục người ta, làm vậy mà gọi là có thành ý sao.

CHO MÌNH CÁI BẰNG CHỨNG HẠ NHỤC . Tự bạn Soi post lên diễn đàn DQQK nhá ! Cái này là hồi nhõ hay ăn cãi lên diễn đàn cho ăn cục tức -> mất khôn . Long post chiến báo không dùng bất cứ 1 từ gì nhục mạ nhé..

PT là PT, Best là Best. PT dùng thủ đoạn với các bạn thì các bạn cứ dùng lại với PT. LM tụi mình nhiều mem vào chủ yếu giải trí là chính, nên nếu VH muốn đánh theo kiểu cho vui vẻ đôi bên hay muốn kết bạn với Best thì cũng không nên đánh đêm, phù, farm các mem yếu làm gì, vì chính đều đó chẳng những cuộc chiến không vui cũng gây ức chế nhiều mem.

Trời ạ .. Thật là thua cho các bạn .. các bạn giống y như đang điều khiển LM mình đánh nhau trên 1 bàn cờ tướng mà có 1 người làm chủ mà thôi ...trong khi các bạn là người gây sự ...tôi ra sức can ngăn ..không được thì chúng tôi đánh...chúng tôi đánh bằng cách nào thì kệ chúng tôi ..liên quan gì đến bạn không .. Phù gần ai đánh người đó.

Nếu đã thấy mắc cười thì đừng nên nói khích hay chỉ trích ai hết nhé, nói suôn hay không??? đó không phải chỉ do 1 vài lời nói của bạn. Còn việc "chọc vài câu cho vui thôi" thì chưa đủ tư cách đâu? hiềm khích thêm giữa 2 Lm là do các bạn tạo nên đừng trách chúng tôi.

Cái diễn đàn này là của các bạn mọi bài post liên quan 2 bên đều do các bạn lập ra các bạn chỉ ra 1 topic chúng tôi lập nói về các bạn xem nào .. Lại đổ thừa quá đấy

Cái này maka ví dụ ngược lại của SOi không đả kích ai cả xin vui lòng đọc rõ.
Chuyện Best đánh với VH là do (Best đánh VH trong Man) cái này thông cảm được, chủ nhà có quyền này mà. ^^
Chuyện PT đánh với VH là do (mem bên VH tuyên chiến PT), tuyên chiến người ta thì người ta đánh. Chứ bạn Sói bên Best mà sao PT có thể vì 1 mình bạn Sói mà đánh VH được (VH có thể hỏi PT chuyện này mà, đừng đổ thừa bạn Sói chứ ).

Tôi nói ví dụ và nói ra các bạn bến Best khích PT đánh VH mà có bị gì không vậy ! Soi đâu bạn có nói câu đó không hay cần mình lên diễn đàn tìm lại mắc công có người kêu mình đổ thừa hâhha

Trả lời luôn nè:
- Cho dù Best đánh mem VH trước thì đều này không sai, vì Man là vùng đất của Best.
- Từ trước đến giờ Moon chỉ thấy người ta trách, mắng lẫn nhau, trên mạng và vi tính mà bạn thấy cả người ta khóc quả là đại tài (Siêu nhân).
-Moon cũng không rảnh phù lung tung bem những thành viên không thích, chỉ có đều ai vào Man gây sự thì phải đánh thôi.
- Chẳng có gì hai mặt ở đây cả, PT vừa là đồng minh, lại quen nhiều bạn ở ngoài đời. Cùng một kẻ thù, cùng một chí hướng sao lại cho là hai mặt ở đây nhỉ. ^^ Biết dùng từ không.

- Nhãm nhỉ . Vậy bài viết trước đây kêu Best và Thiên Kỳ không chiến đấu giành sức đánh PT là ai nói hay acc havythao trên diễn đàn này lại cho người ta mượn zzz
- Ai ra Man gây sự ? chúng tôi đã viết thư yêu cầu không farm các bạn vẫn ỷ thế farm 2 3 lần vậy mà kêu như thế sao .
- Các bạn cảm thấy không sai thì thôi chết quân có gì đâu mà đáng tiếc phải lên diễn đàn kêu người ra cắn trộm này nọ . Nhục nhã .. Các bạn cảm thấy không sai thì sao Moon lại nói ỷ mạnh hiếp yếu .. theo lời Moon nói là Best muốn đánh VH là đánh còn VH không được phép đánh Best à .. hay đánh rồi lại nói là ỷ mạnh hiếp yếu ... Lời nói của bạn cứ như 1 đứa con nít lên 5 .. Phải biết cái nào đúng cái nào sai bạn à

makarity

Bài gửi by makarity 24/6/2009, 20:27

havymoon đã viết:
MR.LonG_Possible đã viết:bạn moon bắt đầu nói cùn rồi đó.

Đến từ trước hay đến sau cũng nằm trên đất của Best mà, ít ra cũng ks trại lẫn nhau cũng làm ảnh hưởng tới Best chứ. Chuyện khách đến nhà quấy rối thì chủ nhà có quyền mời vị khách đó đi phải không nào. ^^

Vậy bạn có biết từ lúc Best bại trận với Thiên Kỳ thì 2 bên giữ mối giao hão không đánh nhau không ? Vả lại nói thế các bạn như 1 con rùa rụt cổ .. Trước đây Empro , sau này là DungYeu ở ngoài Man đó kìa .. lúc đó PT và best chưa đồng minh vậy sao không đánh đi ... sao cứ đè mấy mem yếu của Vh ra mà farm ? lại ỷ mạnh hiếp yếu nữa đúng không ?

makarity

Bài gửi by makarity 24/6/2009, 20:42

thachtrucphong590 đã viết:
makarity đã viết:XIN LỖI MẤY BẠN BỊ GÌ THẾ ? CÓ HIỂU BÀI MÌNH VIẾT KHÔNG ?

PHẢI THỪA NHẬN LÀ ĐÁNH THUA THÌ PHẢI CAY CÚ
VÌ VẬY ĐÔI BÊN CÓ THÁI ĐỘ K HAY DẪN ĐẾN BẤT HÒA
BEST ĐÚNG LÀ "GÂY SỰ " TRƯỚC NHƯNG CHỈ ĐỂ VUI,KHÍCH LỆ MEM BEST THÊM ĐOÀN KẾT GẮN BÓ VỚI LM,VỚI GAME
TẤT NHIÊN YẾU CHIẾM PHẦN THIỆT.....
RỒI CÃI NHAU...
NHƯNG MAKA NGHĨ XEM NẾU VỀ HƯU K THIK CHẬP NHẶT MẤY CHUYỆN
VỚ VẨN ,AI NÓI SAO KỆ HỌ THÌ SAO CÓ THỂ CÓ CÁI TOPPIC
KỈ LỤC 14 TRANG CHỈ ĐỂ CHỬI NHAU ĐƯỢC (NẾU K NHẦM)
VH ĐÚNG LÀ MẠNH HƠN BEST .VẬY THÌ CÂU Ỷ MẠNH HIẾP YẾU CÓ GÌ SAI?
MÌNH CHƯA THẤY TBC NÀO VH DÁM ĐÁNH HẲN HOI VÔ CHỦ LỰC CUA BEST
TOÀN ĐÁNH MẤY MEM 1 ,2 THÀNH NHƯ KIỂU FAM MỎ
NHÂN LÚC NGƯỜI TA KHÔNG ONLINE THÌ VÁC QUÂN SANG,ĐÁNH 1 2 TURN LẠI PHÙ VỀ,THỬ HỎI NHƯ VẬY ĐẸP KHÔNG? ĐÁNG CHỬI KHÔNG?
TẤT NHIÊN MEM NÀO CỦA VH RA MAN AI TRONG BEST CŨNG BIẾT
NHƯNG ĐÁNH CŨNG NÊN CỜ TRỐNG 1 TÝ,K NÊN THẬP THÒ NHƯ VẬY
BEST ĐÁNH VỀ HƯU BAO GIỜ CŨNG ẦM ẦM TUYÊN BỐ,KÍCH ĐỘNG TRÊN
DIỄN ĐÀN( 1 CÁCH CÔNG KHAI) THỬ HỎI VẬY CÓ ĐẸP KHÔNG?
MAKA LUÔN CHO RẰNG CÁI GÌ XẤU,ẢNH HƯỞNG ĐẾN MỐI QUAN HỆ
BAN ĐẦU RẤT TỐT ĐẸP CỦA 2 LIÊN MINH CŨNG TỪ BEST MÀ RA
NHƯNG MÌNH HỎI MAKA NHÉ: TỔNG THỐNG MĨ CÓ ĐƯỢC DÂN IRẮC QUÝ K?
BEST VỚI VH ( TRƯỚC LÀ THIÊN KỲ) CŨNG THẾ.... ÁC CẢM K THỂ XÓA BỎ,VÌ VẬY ĐÔI BÊN NÓI QUÁ LỜI 1 CHÚT CŨNG BT.MEM VH CŨNG KHÔNG VỪA ĐÂU CỨ NHÌN KIỂU CÁCH ĂN NÓI K BIẾT TÔN TRỌNG NGƯỜI KHÁC LÀ BIẾT NGAY NÊN ĐƯNG CÓ CÁI GÌ CŨNG LÔI ANH RỒNG ,SÓI,HAVY...RỒI RA TRÁCH THẾ NÀY THẾ NỌ >,<

À nói bạn biết luôn .. Các bạn có chiến thuật quấy rối khi thành người ta ra Man là bất kể thành viên lớn nhỏ 1 2 thành gì đo cũng farm vào thành quân địch ..thì chúng tôi cũng có quyền đánh những thành nhỏ trước khi đánh những thành lớn ..nên các bạn không thể trách ai được.. nói thế hiểu chứ...? Mỗi LM mỗi cách đánh người ta đánh sao là quyền của người ta .. với lại chúng tôi ra Man cũng 1 2 thành chứ không phải hoàn toàn lực lượng như các bạn nói ... Vậy tại sao các bạn nói chúng tôi cắn trộm ? xin lỗi cách đánh của chúng tôi chơi sao là quyền chúng tôi các bạn không thể nào can thiệp được . Các bạn tự gây chiến cũng có nghĩa các bạn không coi VH mạnh hơn các bạn nên các bạn mới dám đánh chứ đúng không ? Chứ thành viên 2 bên đều ở TN và Man nước sông không phạm nước giếng mà .. Các bạn nghĩ rằng VH ra Man là không địch lại các bạn nên các bạn mới tuyên chiến ... sau đó thấy chúng tôi chơi kiều phù thì lại kêu chúng tôi này nọ ... Ai đả kick chúng tôi ? Các bạn bận học hành ...chúng tôi tôn trọng đình chiến ... theo ý các bạn .. sau đó thì sao các bạn tiếp tục đã kích chúng tôi trên diễn đàn này .. Long bị các bạn đánh chết lính có nói câu nào không ? các bạn bọ Long đánh lại thì các bạn lại kêu nó là cắn trộm ... nó cũng tức chứ .. Các bạn không chơi pháo .. acc mình bị bạn havy vác pháo đập mình không nói gì ! bạn havy kêu là bạn của bạn ấy chơi nên vác ... Love đánh pháo thì các bạn a dua nói này nói nọ không tôn trọng ... Sau đó tôi cũng đã có lời xin lỗi ..

Theo bạn đánh nhau đẹp là sao ? xấu là sao ? chẳng lẽ mình nói tối nay mình vào lúc xx:hh phút mình đánh thành đó đem theo bao nhiêu quân qua hay sao ? zzz

Bạn nói chúng tôi không đánh quân chủ lực bạn cũng nhầm rồi đó ..chúng tôi phù không gần thôi .. Có lúc gần các bạn lại hưu chiến ...

Những gì VH hay maka này làm sai maka đều có lời xin lỗi đến toàn thể các bạn vậy các bạn nghĩ rằng cái gì các bạn cũng đúng ư ? hay sao mà các bạn liên tục đả kích chúng tôi ?

maka này là 1 người cũng chằng có hơn ai đâu nhưng biết cái gì mình sai và biết cái gì mình đúng và biết tôn trọng đối thủ của mình ..ai đã tôn trọng maka thì maka sẽ không cần thiết tôn trọng lại đâu .

bạn cũng nhìn 2 diễn đàn vehuu và Best đi .. chúng tôi đánh thắng các bạn hoặc bị các bạn đánh đều post lên cả .. còn diễn đàn các bạn chỉ post những chiến báo thắng rồi vô bình luận bôi nhọ người khác (cho nó hết láo ...) chúng tôi chỉ post chiến báo mà thôi có cả thắng cả thua ..

Các bạn rảnh ban ngày ..chúng tôi rảnh ban đêm .. nên không trách cái chuyen gọi là cắn trộm như bạn Soi va havy nói được ... Ban ngày chúng tôi chơi không được sao các bạn không về TN mà đánh .. thậm chí những acc chúng tôi bị chết khi các bạn đánh ban ngày như Long và love... vài chục K kị chúng tôi có kêu các bạn cắn trộm hay không ? tại sao các bạn lại muốn chúng tôi đánh theo các bạn ? bạn nghĩ có vô lý không? trả lời dùm mình cái

makarity

Bài gửi by hiepsidoi22 24/6/2009, 21:08

cái ông maka này bị hâm hay sao ấy lý sự như đàn bà bạn dạy lại thằng em bạn đi ngoài mặt chửi tục bên trong nói làm như lịch sự lắm sao ko lên thẳng diễn đàn mà chửi giống mình mà phải lý sự vậy tính làm công tử bột à Rolling Eyes hỏi xem lúc DungYeu ra man có đánh với tôi ko rồi hãy nói nhé. Thế ngày chủ nhật các bạn dc nghĩ ngơi thoải mái thế mình hẹn thằng nào ra ? dám ko hay là tối thứ 7 rồi vắt đít chạy về TN hết đừng có viện cớ này cớ nọ lúc chết quân thì bảo là đi chơi cúp điện , rồi cái thứ PMC acc mình thì ko dám lấy mà chơi bày đặt nói acc này anh tui anh nọ rồi anh tui nghỉ tui chơi rồi rủ acc đó solo rồi mốt thua thì lại mượn acc rồi bảo mới mua acc đó biết bao nhiêu lý do nhỉ nhìn mà muốn phát ốm What a Face
Riêng đây mình xin nói 1 câu công nhận thứ thiệt : bạn có cái miệng rất ư là nữ tính
ko thua gì mấy con mẹ bán cá ngoài chợ cãi lộn dữ lém 1 miệng chấp 10 mồm Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 3 572820

hiepsidoi22

Bài gửi by havymoon 24/6/2009, 21:55

makarity đã viết:
Vậy bạn có biết từ lúc Best bại trận với Thiên Kỳ thì 2 bên giữ mối giao hão không đánh nhau không ? Vả lại nói thế các bạn như 1 con rùa rụt cổ .. Trước đây Empro , sau này là DungYeu ở ngoài Man đó kìa .. lúc đó PT và best chưa đồng minh vậy sao không đánh đi ... sao cứ đè mấy mem yếu của Vh ra mà farm ? lại ỷ mạnh hiếp yếu nữa đúng không ?

Lạ nhỉ, cái này nói hoài mà không chịu hiểu, vùng đất này của Best, Best thích đánh ai ngoài Man thì tùy. Bộ đánh cũng phải được lệnh mới đánh được huh.
havymoon
havymoon

Chiến báo TBC của LM Phong Thần sv4 - Page 3 Empty Chấm dứt chiến tranh với Về Hưu!

Bài gửi by Admin 24/6/2009, 22:05

thachtrucphong590 đã viết:
AI CŨNG CHO LÀ MÌNH ĐÚNG THÔI CHẢ AI ĐÚNG AI SAI CẢ!
CHỈ CÓ SỰ HỢP LÍ MỚI ĐÚNG
Nói tóm lại, chỉ có 1 câu này của Thạch Trúc Phong là đúng nhất.

Cuộc chiến với Về Hưu với mục tiêu tăng sức chiến đấu của anh em, tăng tình đoàn kết trong và ngoài LM đã đến lúc kết thúc sứ mệnh lịch sử của nó.

Và ngay từ giờ phút này, thay mặt LM Best-Pro-Gamer, tôi xin tuyên bố:

Chấm dứt chiến tranh với Về Hưu

- Các thành nào của Về Hưu ở Man các bạn vui lòng sám hối về TN, những thành nào không còn chơi, thí dụ như SILENT thì sẽ bị farm(vì ai cũng biết Man thì lượng res có hạn).
- Còn nếu các bạn Về Hưu nào muốn chiến thì chúng tôi sẽ chiều.
- Các bạn nào cứ muốn chấp nhất chuyện vặt vãnh, muốn kéo pháo hay dùng bất cứ thủ đoạn nào chúng tôi cũng sẽ chiều.

===================
Anh em LM Best-Pro mau chóng hồi phục lực lượng và sẵn sàng đánh chiếm thủ phủ Hán Gia.

Thân,
VungDatRong

@Maka:
- Tui thấy ông cứ hay chấp nhất chuyện vặt.
- Best-Pro cũng chiến với Phong Thần rồi, ko tin cứ hỏi DoJinKo, Jame-Bound, Bách Khoa2 và Dũng Yêu thì biết.

Được sửa bởi Admin ngày 24/6/2009, 22:17; sửa lần 1.
Admin
Admin
Admin

Danh vọng : 19

https://best-pro-gamer.forumvi.com

Bài gửi by havymoon 24/6/2009, 22:10

Nói túm lại một câu này, Từ Châu là đất mấy bạn VH, LM nào vào đất các bạn cứ tự nhiên xữ lý. Man là vùng đất của Best, ai vào Man thì chúng tôi có quyền (đánh hay không là do chúng tôi quyết định). Cứ vậy đi, cãi nhau chi cho mệt (Nước sông không đụng nước giếng). Tuần sau ai LM Best ở Từ Châu lo phù chổ khác, nếu bị đánh gắng mà chịu. VH cũng như thế, mong các bạn đừng ở vùng đất Man của chúng tôi nữa, mất công chúng tôi đánh thì lại nói chúng tôi gây chuyện.
Xem như moon không bàn chuyện này nữa. Nói ít hiểu nhiều, ai không hiểu thì thôi.
havymoon
havymoon

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 3 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

- Similar topics