Best Pro Gamer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
by tuquynh 14/2/2012, 10:21

» Học tiếng Nhật - Top Globis
by tuquynh 22/9/2011, 10:37

» Học tiếng Nhật - Top Globis
by tuquynh 15/8/2011, 13:46

» Mu Hung Ba SS 6.2 Open Thang 7/2011 Tham gia test ngay de nhan phan thuong hap dan.
by pomelo1 21/7/2011, 12:38

» Mu Hùng Bá SS 6.2 open 12h ngày 16/7/2011 Event siêu hót no wed shop.
by pomelo1 15/7/2011, 02:45

» Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis
by tuquynh 22/6/2011, 16:26

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
by tuquynh 22/6/2011, 16:25

» MU ONLINE, FULL SEASON 2, hệ thống Tân Thủ chưa từng có tại VN
by noheart91 6/3/2011, 09:53

» [Seasion 6 - Bất Tử Mu] Open 9h sáng 5/3/2011 | Server Bất Tử số 1 tại VN
by noheart91 4/3/2011, 11:56

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
by tuquynh 1/12/2010, 19:20

» Tìm việc làm, tuyển dụng hãy đến với Top Globis
by tuquynh 1/12/2010, 19:16

» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới
by tuquynh 1/12/2010, 19:14

» Lớp học tiếng Nhật miễn phí tại Top Globis
by tuquynh 1/12/2010, 19:09

» em moi choi DCQK giup em voi
by kut3.hp 29/9/2010, 14:10

» update oto autosee 1.8
by kut3.hp 29/9/2010, 14:07

» Khóa đàm thoại tiếng nhật mới tại Top Globis
by tuquynh 6/9/2010, 11:57

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis
by tuquynh 6/9/2010, 11:56

» Veteran
by FriendShip 17/8/2010, 09:44

» MU 3D - Thế Giới Huyền Bí
by noheart91 12/8/2010, 22:43

» sap sn Vgame ai di nao
by ChipKaTe 13/7/2010, 10:23

Chiến báo với Về Hưu

Destiny
Admin
MR.LonG_Possible
olalabinladen
makarity
havymoon
_[K]night_
hiepsidoi22
vankiep09
nbastar0502
14 posters

Trang 2 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

Go down

Chiến báo với Về Hưu - Page 2 Empty Re: Chiến báo với Về Hưu

Bài gửi by makarity 2/5/2009, 22:06

Còn riêng mày đó Knight ! Tao xưng mày bằng mày đó mày ko đủ tư cách để nói chuyện đâu ! 8/5 cái gì mày biết ai hẹn cái 8/5 không hả ? mày đang tự chữi vào liên minh của mày à ! Mày là thằng 2 mặt mày đừng lên tiếng ở đây ! Mày muốn khích tưởng Best chiến Về Hưu mày khích được rồi đó ! vô tư đi lúc đó mày post chiến báo đàng hoàng chứ đừng PTS nhé ^^

Xin lỗi 1 số bạn Best chứ thằng Knight này là _Conan_ trước đây ở diễn đàn nên maka có hơi bức xúc nó cứ thích chõ cái mõm nó vào sủa !

Ngày 8/5 là chính miệng Soiya nói chứ không phải Về Hưu nói ! SoiYa xác nhận dùm cái ! Chơi cho sòng phẳng ! Còn mấy bác muốn post bằng chứng xitrum và các bác ai đánh trước không confused tui post ?

Cái diễn đàn đếu cồng bằng toàn anh em bênh vực mà toàn là tự tát vào mặt mình không mà cũng cười được . Xin lỗi một số thành viên . Còn cậu NBAStar trước đến h tôi nghĩ cậu là người biết suy nghĩ nhưng cậu cũng chỉ bị xỏ mũi 1 cách rất là pro Smile thế thôi

makarity

Danh vọng : 0

Chiến báo với Về Hưu - Page 2 Empty SoiGiaYaMaHa

Bài gửi by hiepsidoi22 2/5/2009, 22:11

okie post len xem ai đánh xitrum thì tụi tui sẽ xử lý nghiêm khắc còn tui so thời gian nếu ai đánh trước thì ko được can thiệp nhá Very Happy còn về love cứ đánh mem Hắc_Ngưu tôi ở từ châu hoài vậy makarity cho 1 lời giải thích vì Hắc_Ngưu chưa hề kiếm chuyện với love ?
Bằng chứng đây :lovesinglevn]† Six †Tấn công [HắcNgưu]HắcNgưuThành 04-30 23:06 Very Happy

hiepsidoi22

Danh vọng : 1

Bài gửi by hiepsidoi22 2/5/2009, 22:14

về đình chiến đến 8/5 đã được Mr.Long PMC LM về hưu đồng ý mà ông còn nói là chưa a` Sad

hiepsidoi22

Bài gửi by makarity 2/5/2009, 23:30

Nhưng ai nói đình chiến ? Best hay VH ! VH tôn trọng Soi và Best bận thi cử nói Vh đình chiến VH đình chiến để rồi bây h Knight lên đây nói VH sợ Best nên đình chiến à Smile coi thường vừa thôi chứ ! Ai cũng xem LM mình mạnh nhất thì đừng nên chà đạp nhau như thế ! Còn love nó chơi acc xitrum bị đánh thì nó bem lung tung điều đó cũng hiển nhiên mà ! Nó có ham đánh nhau đâu nên đừng có ép nó quậy tưng bừng

makarity

Bài gửi by olalabinladen 2/5/2009, 23:42

makarity đã viết:Còn riêng mày đó Knight ! Tao xưng mày bằng mày đó mày ko đủ tư cách để nói chuyện đâu ! 8/5 cái gì mày biết ai hẹn cái 8/5 không hả ? mày đang tự chữi vào liên minh của mày à ! Mày là thằng 2 mặt mày đừng lên tiếng ở đây ! Mày muốn khích tưởng Best chiến Về Hưu mày khích được rồi đó ! vô tư đi lúc đó mày post chiến báo đàng hoàng chứ đừng PTS nhé ^^

Xin lỗi 1 số bạn Best chứ thằng Knight này là _Conan_ trước đây ở diễn đàn nên maka có hơi bức xúc nó cứ thích chõ cái mõm nó vào sủa !

Ngày 8/5 là chính miệng Soiya nói chứ không phải Về Hưu nói ! SoiYa xác nhận dùm cái ! Chơi cho sòng phẳng ! Còn mấy bác muốn post bằng chứng xitrum và các bác ai đánh trước không confused tui post ?

Cái diễn đàn đếu cồng bằng toàn anh em bênh vực mà toàn là tự tát vào mặt mình không mà cũng cười được . Xin lỗi một số thành viên . Còn cậu NBAStar trước đến h tôi nghĩ cậu là người biết suy nghĩ nhưng cậu cũng chỉ bị xỏ mũi 1 cách rất là pro Smile thế thôi

thế mà tôi thấy VUNGDATRONG thông báo cho toàn thể lm bảo 2 lm đình chiến đến 8/5 do bận thi cử bây và tôi thấy Mr.Long cũng đồng ý sau thi cử rồi lại đánh tiếp
olalabinladen
olalabinladen

Bài gửi by olalabinladen 2/5/2009, 23:47

Chiến báo với Về Hưu - Page 2 56919771
đây là tin nhắn thằng xitrum nó viết và sau đó lại là cái hành độngChiến báo với Về Hưu - Page 2 70560718
thật không thể nào đỡ nổi. Không biết ai bem ai trước
olalabinladen
olalabinladen

Bài gửi by olalabinladen 2/5/2009, 23:55

chẳng nhẽ jo lại đi tìm lại cái topic hôm trước đình chiến xem ai không giữ lời Chiến báo với Về Hưu - Page 2 937461 Chiến báo với Về Hưu - Page 2 937461 Chiến báo với Về Hưu - Page 2 937461 Chiến báo với Về Hưu - Page 2 937461 Chiến báo với Về Hưu - Page 2 937461 Chiến báo với Về Hưu - Page 2 937461 Chiến báo với Về Hưu - Page 2 937461
olalabinladen
olalabinladen

Bài gửi by MR.LonG_Possible 3/5/2009, 10:24

những ai k biết cái hiệp ước nó thế nào thì đừng có nói làm như mình hiểu rõ lắm nhé
mình và VDR giao ước với nhau là trong thời gian đính chiến acc bên nào vi phạm thì sẽ bị Lm bên kìa tùy ý đánh hội đồng
acc trâu đen hay hắc ngưu j` đó bên best 1 hay 2 j` đó đánh acc cổ loa bên mình từ TBC tuần trc' cơ nên VDR đã đồng ý để đánh rồi, đấy là còn chưa bảo anh em hội đồng pháo là may
còn chuyện acc xitrum thì k biết mất mạng cả tối qua =.=

MR.LonG_Possible

Bài gửi by hiepsidoi22 3/5/2009, 10:51

đâu ông post = chứng lên xem thời gian đình chiến bắt đầu từ thứ 2 ngày 13-4
ông post = chứng sau 13-4 nó đánh xem rồi người ta mới tin được nói như ông ai chã nói được vã lại đã giao kèo là ko chơi pháo mà thằng love mang pháo phá nhà SAPARIA là sao nhỉ ? chính LM ông đã ok là ko chơi pháo trước mà ta Very Happy

hiepsidoi22

Bài gửi by nbastar0502 3/5/2009, 11:02

MR.LonG_Possible đã viết:những ai k biết cái hiệp ước nó thế nào thì đừng có nói làm như mình hiểu rõ lắm nhé
mình và VDR giao ước với nhau là trong thời gian đính chiến acc bên nào vi phạm thì sẽ bị Lm bên kìa tùy ý đánh hội đồng
acc trâu đen hay hắc ngưu j` đó bên best 1 hay 2 j` đó đánh acc cổ loa bên mình từ TBC tuần trc' cơ nên VDR đã đồng ý để đánh rồi, đấy là còn chưa bảo anh em hội đồng pháo là may
còn chuyện acc xitrum thì k biết mất mạng cả tối qua =.=

Chuyện acc trâuden thì mình đồng ý với maka, nhưng còn acc xitrum đánh giacattiensinh và ThầnChết đánh CáiBè thì trong ngày 1/5 rõ ràng là bên Về Hưu đánh trước cơ mà.. Bữa đó tớ có hỏi là tuần này có đánh nhau với Về Hưu không thì nhận được câu trả lời là không, nhưng tối đó đang chạy lính tính đi ngủ thì vừa may vào báo cáo coi lại thì thấy ThầnChết bem CáiBè rồi.. Nên tớ mới ức chế tức tốc rút binh về bem ThầnChết.. trong đêm đó thì chỉ có tớ và VungDatRong bem ThanChet, chính xác là tớ điều khiển cả 2 acc vì VungDatRong đi công tác thứ 2 mới về.... Đừng nói là tớ không tôn trọng hiệp ước... Nhưng sự thật là vậy.. Nếu tớ sai sót điều gì thì các cậu cứ chấn chỉnh nhưng tớ thấy tớ không làm gì sai cả...

@maka: Tớ vẫn không hỉu cái từ "bị xỏ mũi rất là pro" của cậu.. Cậu có thể nói rõ ra không, đừng mập mờ vậy chứ

Chiến báo với Về Hưu - Page 2 99511758

Được sửa bởi nbastar0502 ngày 3/5/2009, 11:23; sửa lần 3.
nbastar0502
nbastar0502

Danh vọng : -2

http://photo.zing.vn/photo/gallery/userpage.nbastar0502.album.ht

Bài gửi by havymoon 3/5/2009, 11:06

Moon đồng ý, đã nói hay làm gì đều nên có bằng chứng. Ai đánh trước thì post hình lên đây làm bằng chứng cho anh em tâm phục khẩu phục.

Còn việc chơi pháo trước thì hình như chơi không đẹp cho lắm (vì đã thỏa thuận rồi mà).

Moon dạo này bận quá nên không online thường xuyên, nhưng có lời khuyên cho anh em nếu muốn trả đũa hay đánh ai thì tốt nhất post hình lên đây, để sau này làm bằng chứng là bị đánh trước, và mình chỉ đánh trả thôi, tội tình gì phải cải nhau.

Còn nói người ta đánh trước mà không có hình post lên thì miễn đi, đừng nói nhiều mắc công anh em khó xữ.

Moon cũng nói trước, khi đánh nhau cũng đừng dựa kế "giao acc cho bạn, bạn đánh nên không biết gì, hay đại loại tương tự vậy". Đã giao acc cho ai, thì khi bạn đó làm chuyện gì mình cũng phải có trách nhiệm.
havymoon
havymoon

Bài gửi by _[K]night_ 3/5/2009, 11:28

Woa... Nguyên ngày hôm qua ko online được... Phải đi học để thi... Sáng dậy thì thấy 5 cái chiến báo chớp chớp =))

Chết sạch lính... Nhìn hãi thật... Thế mà nghe các MC thông báo là 8/5 cơ đấy =))

Thôi... Làm lại từ đầu...

Các bác VH xoắn quá... cần em đưa cuộc nói chuyện với nhóc Xì Trum ko? Để coi đứa nào gây chiến trước?

Chỉ là game mà đã xoắn như vậy... Không biết ngoài đời các bác còn xoắn cỡ nào nhỉ?

_[K]night_

Bài gửi by hiepsidoi22 3/5/2009, 11:38

cái lũ về hưu chỉ được cái mồm đi nói ngừơi ta gây sự mà dek có được 1 cái = chứng Very Happy còn thằng love chỉ ăn hiếp được con nít thôi mày nghe rõ ko con đã giao ko chơi pháo , nếu mày chơi mai mốt thành xitrum về 0 dân đừng bảo sao nhé con zai Rolling Eyes tao dek cần phải nói chuyện lịch sự với cái thứ mất dạy như mày Chiến báo với Về Hưu - Page 2 32850

hiepsidoi22

Bài gửi by MR.LonG_Possible 3/5/2009, 12:40

nói năng đàng hoàng k nghe=.=
gọi minh chủ chúng mày lên xem nào
k nói chuyện với bọn chúng mày =.=
tao nói thế tin hay k thì tùy
đợi MC chúng mày đi chơi về rồi mà hỏi
còn cái thằng knight
vênh lắm mà
hổ bảo lắm mà
còn mấy topic sờ sờ kia kìa
thách thức Vh cơ mà
kêu Vh là mỏ fam cơ mà
kêu love đáng thất vọng mà
h bị love nó dùng 1 thành đánh cho te tua thì kêu ầm cả lên
lại còn kêu nguyên cả ngày k onl đc
tao thấy mày còn post bài ở trang trc' đó

MR.LonG_Possible

Bài gửi by MR.LonG_Possible 3/5/2009, 12:41

còn ông sói gia
thách thức ít thôi
ông chơi gà bỏ xừ
lần trc' HMt thì lệch cả phút
bị HMT 0s với 1s die gần sạch quân chưa sướng à lần này to mồm thế

MR.LonG_Possible

Chiến báo với Về Hưu - Page 2 Empty Hạ nhiệt nào !!!

Bài gửi by Admin 3/5/2009, 13:16

Chà chà, dạo này thời tiết oi bức.
Mọi người có vẻ nóng nảy nhỉ.

Chào các bạn, mình đã về rồi đây! Chiến báo với Về Hưu - Page 2 10239
Chúng mình chơi GAME nhưng vẫn là bạn tốt mà, cần gì nói với nhau những lời nặng nề như thế.
Hà hà, chơi game là để giải trí mà, hơn thua nhau làm gì mà cay cú thế.
Quân mình đánh thắng thì vỗ đùi cười hả hê, quân mình đánh thua thì nghĩ rằng: "Nhà ngươi khá đấy nhưng đừng vội mừng. Ngộ sẽ trả thù"
Chiến báo với Về Hưu - Page 2 572820 Chiến báo với Về Hưu - Page 2 572820

Best-Pro và Về Hưu đánh nhau cũng là để giải trí, vui vẻ là chính. Có cãi nhau cũng vui, làm không khí thêm sôi động nhưng mọi người không nên chửi nhau, mạt sát nhau như thế.

"Game for FUN" cho nên mình với Makarity cùng Mr.Long thống nhất đình chiến để anh em tập trung ôn thi cho tốt, việc học vẫn là quan trọng nhất.
Hiệp ước thỏa thuận rằng:
- "Nếu mem nào gây sự trước thì dù bị hội đồng, LM cũng không can thiệp"

Cho nên chúng ta cứ theo hiệp ước mà làm nhé.

Giờ đi ngủ hồi sức cái nhé. Buồn ngủ quá. ^^
Chiến báo với Về Hưu - Page 2 453254

P/S:
Sói già nên lưu ý nhé. Nói chuyện lịch sự hơn nhé. Tiệt đối không chửi thề. Nếu không sẽ bị xóa bài nha! Hạ nhiệt nào! ^^
Admin
Admin
Admin

Danh vọng : 19

https://best-pro-gamer.forumvi.com

Bài gửi by hiepsidoi22 3/5/2009, 13:23

cái lũ mất dạy này chã đáng để tui lịch sự ông à thông cảm nhé Very Happy nó nói mình gà mà ko biết nhục toàn sử dụng tool mà ko biết dùng cái đầu để tính thứ như nó sống làm gì cho chật đất Evil or Very Mad còn cái thứ lúc đầu đánh nhau ko chơi pháo mà có chó nó chơi pháo đấy đúng là cái thứ miệng mồm = những chỗ bẩn thỉu trên người No bạn coi lại bạn đi Mr.Long à đừng có giả bộ có ăn học có văn hóa , thằng MC thì nói chuyện sock láo còn bạn chả hơn gì nó đâu nói gì cũng phải uốn lưỡi 7 lần đi rồi thốt ra Rolling Eyes nếu nói về kiếm chuyện đánh nhau thì post ảnh lên cho người ta xem nhé cái này nói nhiều rồi đừng có mà miệng mồm 3 hoa silent

hiepsidoi22

Bài gửi by Destiny 3/5/2009, 13:26

bác sói à, cho em hỏi bác:D, thế sao bác chắc chắn bọn em xài tool???? Question

Destiny

Bài gửi by havymoon 3/5/2009, 13:38

Hix lại cãi nhau, thôi như anh Rồng nói rồi, đình chiến. Nếu ai gây sự thì tập trung vào mem đó mà bem. Còn muốn chứng minh mình không gây sự thì post dùm cái chiến báo lên cái. Thôi không cãi nhau nữa, dùng tool hay xu gì mặc kệ miễn đừng chơi xấu, tôn trọng hiệp ước là vui rồi.
havymoon
havymoon

Chiến báo với Về Hưu - Page 2 Empty Lovesinglevn quá láo !!!

Bài gửi by Admin 3/5/2009, 13:44

Sau khi nắm sơ bộ tình hình.
Mình nhận xét là Love bên Về Hưu quá xấc láo.
Makarity ông nên xem xét lại và kick Love ra khỏi LM.

Love mạnh đấy, nhưng Love rất xấc láo và là người làm cho mâu thuẩn đến cao trào. Một PMC mà như vậy có đủ tư cách hay ko?

Lần trước dùng pháo đánh Zinshu, lần này dùng pháo đánh Saparia tan nát.
Cũng nói cho biết là Saparia cũng bận việc ko trông acc, chứ ko thôi ko dễ đánh vậy đâu nhé.

Nói tóm lại mình hết sức thất vọng về hành động của Love.
Đề nghị Maka xử lý nghiêm.
Admin
Admin
Admin

Danh vọng : 19

https://best-pro-gamer.forumvi.com

Bài gửi by havymoon 3/5/2009, 13:59

Moon từ tuần trước đã không thèm tham gia bất kỳ trận chiến nào (thậm chí đã bị một thành viên của VH đánh, moon mới post chiến báo hôm qua Smile có bằng chứng nhé ). Maka cũng biết tính cách moon, moon đứng trên phương diện nói một câu nói hoàn toàn trung lập, không thiên vị một ai, đã giao ước dù đánh với nhau tuyệt đối không được dùng pháo, nay love làm vậy nếu maka còn bao che sẽ làm cho các mem trong lm bất mãn, thêm việc các lm khác sẽ coi thường các bạn, dù các bạn có thắng cũng không ai hoan nghênh đâu.

Đây là góp ý chân thành của moon, bạn có chịu lắng nghe hay không tùy bạn nhưng hi vọng bạn cư xữ như một MC của VH.
havymoon
havymoon

Bài gửi by slj3nt_l0v3 3/5/2009, 14:13

trời dek game chứ có fải là đánh nhau như ngoài đời đâu ~....~mà fải xử nghiêm .....

slj3nt_l0v3

http://blog.com.vn/blog/slj3nt_l0v3

Bài gửi by Destiny 3/5/2009, 15:55

à, cho em nói bác sói nhé^^, bác dựa vào đâu nói bọn em sock láo, bác kêu người khác uốn lưỡi 7 lần trước khi nói thế bác đã uốn chưa Very Happy

Destiny

Bài gửi by hiepsidoi22 3/5/2009, 16:03

thế bạn có uốn lưỡi chưa mà bảo mình phải uốn nói ko biết ngượng à nói gì cũng phải có = chứng chứ Very Happy

hiepsidoi22

Bài gửi by Destiny 3/5/2009, 16:14

hiepsidoi22 đã viết:cái lũ về hưu chỉ được cái mồm đi nói ngừơi ta gây sự mà dek có được 1 cái = chứng Very Happy còn thằng love chỉ ăn hiếp được con nít thôi mày nghe rõ ko con đã giao ko chơi pháo , nếu mày chơi mai mốt thành xitrum về 0 dân đừng bảo sao nhé con zai Rolling Eyes tao dek cần phải nói chuyện lịch sự với cái thứ mất dạy như mày Chiến báo với Về Hưu - Page 2 32850
đủ chưa hả bác^^, lời lẽ thế thử hỏi ai tôn trọng dc

Destiny

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

- Similar topics